อยากจะติดต่อกับพี่ทุกคนอ่ะคับ

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย pongsoft, 30 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pongsoft

pongsoft New Member Member

29
    0
    0
    ถ้าผมอยากจะติดต่อกับพี่ทุกคนผมต้องทำยังไงบ้างอ่ะคับเพราะผมก็ใช้รถตู้เหมือนกันอ่ะคับแล้วเมื่อไรจะมิตติ้งกันอ่ะคับได้ไปบ้างอ่ะคับ

2. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    เข้ามาบ่อยๆ เดือนนึงเราเจอกันครั้งนึง สถานที่ค่อยๆเลือกกัน
    แล้วแต่สะดวก ครั้งหน้าคงเป็นฝั่งธนแถวตลื่งชั่น เพราะมีบางท่าน
    ในนี้ขอมา แล้วเจอกันนะครับ

3. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    ตามนั้นเลยค๊าบ

4. jackie101

jackie101 New Member Member

346
    0
    0
    แล้วเจอกันนะครับ

5. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    555+ จัดปายยยยยยย

6. pongsoft

pongsoft New Member Member

29
    0
    0
    ถูกต้องนะคับจัดปายด้วยนะคับ

7. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    จัดปายไหนกัน......... ฮิๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้