หวัดคับทุกคน

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย pongsoft, 30 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pongsoft

pongsoft New Member Member

29
    0
    0
    แล้วเมื่อไรทุกคนจะมีเวลาว่างบ้างอ่ะคับจะได้เห็นหน้ากันสะหน่อยอ่ะคับผมอยากไปรู้จักกับพวกพี่จังอ่ะคับเพราะผมเป็นคนชอบรถตู้มากๆๆอ่ะคับแล้วขอปรึกษาด้วยอ่ะคับเบรคหลังมันดังอ่ะคับไม่รู้เป็นไรอ่ะคับทำมาแล้วก็ยังไม่หายอ่ะคับช่วยตอบด้วยนะคับ

2. นะโม

นะโม New Member Member

142
    0
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

ผม โอม ครับ

เดี๋ยวไว้ดูบอร์ดได้ครับ
    เดี๋ยวก็มี มีตติ้งกันอีกครับ

3. pongsoft

29
    0
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักนะคับ

หวัดดีคับคุณโอมผมเบียร์นะคับยินดีที่ได้รู้จักเราคงได้เจอหน้ากันนะคับขอบคุณคับ

4. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    ป๋าไหนครับดูแล้วน่าจะแก่ที่สุด
    ยินดีต้อนรับครับที่นี่อบอุ่นครับเดี๋ยวคงมีอีกหลายๆท่านเข้ามา
    ขอบอกน่าร๊ากๆๆๆๆ ทุกท่าน
    อ้อ ถ้าอยากเห็นบางท่านลองไปดูที่ กท.349632 หรือ กท.285056

5. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    ผมสันคับ...ไม่มีตู้ แต่ ขับ e-carlution ไปมิ้ตติ่ง

6. pongsoft

29
    0
    0
    หวัดดีคับพี่สันแล้วพี่ไปมิตติ้งด้วยหรือเปล่าอ่ะคับยินดีที่ได้รู้จักนะคับผมเบียร์นะคับ

7. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    หวัดดีก้าบบบบ ผมเมย์ก้าบ ขับe24 สีดำคับ แต่ทำเป็นคาราแวนทั้งคันคับ ที่สำคัญ คิตตี้รอบรถคับอิอิ เจอกานที่ไหนทักทายได้คับ แล้วไว้มิ้ตติ้งเจอกานงับ

8. KM10

KM10 New Member Member

263
    1
    0
    เอกคับ

9. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0

ผมไปมิตติ้งเกือบทุกครั้งคับ....ถ้าไม่ติดงานด่วนจิงๆ:)

10. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    ^^
    ฮิๆๆๆ ถูกต้องแล้วคร๊าบบบบบ

11. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    ผมก็ไปทุกครั้งที่งานไม่เข้าน่ะคับ อิอิ แต่พองานเข้าไม่ได้ไปมีแต่คนเคือง 555+

12. aun_motec

aun_motec New Member Member

149
    0
    0
    ผมอั๋นครับมายค่อยว่างพยายามหาเวลาสุดๆแล้วครับ งานเข้าตลอด

13. anty

anty New Member Member

116
    2
    0
    ตี๋ครั๊บ ถ้ามีอารายปรึกษาท่านอื่นล่ายเลยครับ......!!!

14. jackie101

jackie101 New Member Member

346
    0
    0
    ผมตูนครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้