เกลียด

การสนทนาใน 'DNA Racing Club' เริ่มโดย ..., 27 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ...

... Guest

0
    0
    0
    เกลียด DNA มากทั้งรถและคนทุกๆๆๆๆๆคน เพราะปัญญาอ่อนทุกคนมีแต่เรื่อไร้สาระ

2. oat_dna

oat_dna Active Member Moderator

2,715
    8
    38
    มึงเจ๋งวะ สาดดดดด

พึ่งรู้ไงว่าพวกป๋มเปงเด็ก เอ๋อ อ่ะ ....

3. peachy_dna09(^_^)

peachy_dna09(^_^) New Member Member

142
    3
    0
    ถ้าแน่จริงมาเจอกันได้ DNA ไม่เคยกลัวหมารอบกัดแบบพวกมึง กูสงสารครอบครัวมึงจริงๆ ที่ให้มึงเกิดมา ชิงหมาเกิดจริงๆ

4. num_dna_01

num_dna_01 New Member Moderator

526
    4
    0
    มาเจอกันมา โหน่าเบื่อพวกนี้จริงๆๆๆๆๆ ไม่ไหวๆๆ เด็กน้อยเอ๋ย 555+ ท่าจะบ้าวะ

5. aum_dna12

aum_dna12 New Member Member

61
    3
    0
    แม่ง บ้า

ถ้า ทาง มันจะว่าง คงไม่มีไก่ให้มันกินแน่ๆ เลย
    งั้น เพื่อน DNA ครับ เรามารวมกัน ทำบุญ กันไหม
    รับ บริจาค เพื่อน้องผู้ หิว ไก่ ตอนนี้ มันมีบ่อน้ำให้ลากไปกินแล้ว แต่ยังไม่มี ไก่ ให้กิน
    เรา ไป ซื้อ KFC ให้ มันกิน อิอิ ไอ้ สัด (ครึ่งบกครึ่งน้ำ)

6. TK RACING

TK RACING New Member Moderator

1,163
    8
    0
    สวัสดีครับ ท่านผู้ติดตามดูรถคลับผมอยู่
    ห่างๆๆนะครับ แระต้องขอบคุณ ที่เข้ามาติ ชม กานแบบตรงๆๆ
    ว่างๆๆแวะทักได้ครับ แต่ต้องฉีดยามาก่อนนะครับ ผมกลัว ดูๆ
    คุณโรคจิต จัง สงสัยว่างจัด รักมากก็เกลียดมากครับ
    ไม่ต้องรักเท่าฟ้าคับ แต่ขอให้ติดตามเท่าเดิมจะเป็นพระคุณ
    อย่างยิ่ง มั๊กๆๆครับ /ไม่รู้นะครับเรื่องไร้สาระมันคืออะไร
    เพื่อนๆผมก็มีหน้าที่การงานดีกานทุกคน คุณละครับ
    มีการศึกษาบ้างรึยัง หรือวันๆๆคิดแต่ ทำเรื่อง
    แบบที่คุณทำอยู่ หรือวันนั้น ซิ่งกานแล้วสู้ไม่ได้
    เลยเข้ามา แบบนี้ หรือกำไร งง ว่ะ คับ
    หรือ จะ กวนทีนไปงั้นม่ะมีไรทำ หรือยังไงว่ะคับ
    ว่าแล้วก็อยากคุยโทรมาได้ครับ
    0896686525 ครับ ชื่อ คิด ครับ
    ขับรถke70 ล้อวาตา หน้า15 หลัง16 หน้า7ครึ่งหลัง8
    สีขาวสภาพเน่าๆๆ เครื่อง4sม่ะแรงหรอกครับ
    ช่วงล่างพอซิ่งได้ กระผมไม่รู้ทำตัวลำบาก
    อยากรู้จักแต่ก็ไม่อยากเสือกเรื่องของคุณ ไม่รู้ทำไงดี
    สาดดดดด อุ๊ย ขอโทษสาดปายเด๋วคุณ เปียก แล้วเด๋ว
    เปงบ้าอีกแย่เลย เด๋วน้ำลายคุณ หยดใส่บอร์ด ผม :p

7. num_dna_01

num_dna_01 New Member Moderator

526
    4
    0
    จัดไป

8. oat_dna

oat_dna Active Member Moderator

2,715
    8
    38
    เอาอีกๆๆๆๆๆๆๆๆ

9. @cute_M

@cute_M New Member Member

9
    0
    0
    แวะมาช่วยด่า..อีกรอบ

เพื่อนๆ อย่าไปถือสาเลยดีกว่า คิดว่า คนรักเท่าผืนหนัง..คนชังเท่าผืนเสื่อ
    ที่บ้านเค้าคงเลี้ยงดูมาไม่ค่อยอบอุ่นสักเท่าไหร่...ดูจากรูปการณ์แล้ว....อิอิ
    พวกขาดความอบอุ่นจากทางบ้าน สงสัยว่าคงกำพร้าพ่อแม่แต่กำเนิด...
    เลยไม่มีใครอบรมสักเท่าไหร่ คนแบบนี้ เราต้องสงสารเค้าให้มากๆ เน๊าะ

ร่วมกันอนุโมทนา สาธุ ให้เค้าได้เจอพ่อแม่ ที่หายไป จะได้กลับมาอบรม
    ให้เค้ามีมารยาทมากกว่านี้...รึว่า พ่อตาย แม่ตาย ไปแล้วก็ม่ายรู้ เลยขาดความ
    อบอุ่น...
    [/SIZE]
    พอเห็นชาวบ้านเค้ามีเพื่อน เค้าคุยกัน คงแอบอิจฉาเล็กๆ เลยหาทาง
    ระบายออกทางไหนไม่ได้...คนแบบนี้ น่าสงสารจิงๆ

ยังไง ก็ขอบใจนะเมิง...ที่ติดตามคลับของเพื่อนกรู....
    แต่ว่า...กล้าๆ หน่อยนะ ถ้าริจะทำแบบนี้อ่ะ

เด๊ว ปั๊ด เหนี่ยว ซะเลย เนี่ย...:cool:

10. dee187

dee187 New Member Member

14
    0
    0
    :D :D :D ใจเย็นๆนะที่รัก เดี๋ยวหน้า บานหมด อิอิ:)

11. oat_dna

2,715
    8
    38
    ด่าได้สุดตีนจิงๆๆ ชอบๆๆ

12. TK RACING

TK RACING New Member Moderator

1,163
    8
    0
    :D คนดีไม่มีที่อยู่...อยู่ดีๆๆไม่มี.....

13. oat_dna

2,715
    8
    38
    มาด่าอีกบ่อยๆนะ ชอบๆๆ

14. เริ่มแต่งรถ

เริ่มแต่งรถ New Member Member

88
    1
    0
    เหมือนจะฉลาดนะ ใช้ Com ตัวเดิมแต่ลงคนละเวลา วันเดียวกันไอ ควายคนอื่นเค้าไม่ได้โง่เหมือนมึงนะสันดานลูกหมาหน้าเหี้ยเมียทิ้งเดี๋ยวยิงให้ตายกระถืบยายซ้ำอัดถั่วดำพ่อมึงดึงหัวนมแม่ต่อล่อแม่งทั้งบ้าน

15. num_dna_01

526
    4
    0
    555 ด่าซะฮาเลย

16. oat_dna

2,715
    8
    38
    เอากันบ้าน ด่าอีกๆ

17. peachy_dna09(^_^)

peachy_dna09(^_^) New Member Member

142
    3
    0
    ด่ากันเข้าไปเลย หนูช๊อบ ชอบค่ะ5555555555555555555 แน่จิงมึงมาเลยกรูรออยู่

18. num_dna_01

526
    4
    0
    สาดหายเงียบเชียววะ โอ๊ย โอ๊ย

19. oat_dna

2,715
    8
    38
    พี่ไมล์ มาด่ามันอีกดิ ชอบๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้