คอมใช้ด้ายแล้วคร้าบบบบบ อิอิ

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย mayuct, 24 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    หายไปนานคิดถึ้งงงงงคิดถึงเพื่อนๆจัง วันนี้เอาคอมไปซ่อมมาเสร็จแล้วก็รีบเข้ามาเลยคับ อิอิ กลัวเพื่อนๆจาลืม

2. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    เก็บกดมากๆๆ เลยพอคอมใช้ได้ตอบกระทู้ซะเพียบเลย
    แล้วหาสถานที่ได้หรือยังมิตติ้งครั้งหน้าแถวตลิ่งชันนะ

3. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    ชอบโหลด คลิปโป๊ก้องี้แหละ....อิอิ

4. mayuct

941
    4
    0
    ยังเลยอ่ะคับ ป๋า ก่ะลังให้เจ้าของวันเลือกอยู่อ่ะคับ อิอิ

5. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    โห.... หากินหลายอย่างลูกค้าทัวร์ก็รับ ยังมีเวลาขายไม้ไล่หนูอีก
    แต่เอ.....ไล่หนูหรือ อีหนูแน่อะ

6. Car Is Life

Car Is Life New Member Member

158
    1
    0
    ผมก็พัง

เวลาเล่นเน็ตมานชอบขึ้นมา แล้วก็เล่น ม่ะได้ ที่เข้าๆ ๆ อยู่หายหมด ในบอร์ด มีใครพอทราบ มั่งคับ:cry: :cry: เซ็ง สุด ๆ ๆ:mad: มันเหมือน error ไรสักอย่างง เด๋วรูปตามมาทีหลังนะคับ

7. mayuct

941
    4
    0
    + +

8. Car Is Life

Car Is Life New Member Member

158
    1
    0
    รบกวนตามนี้เลยคับ http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=349835
    ผมลองโพสในนี้หลายทีแล้วมันไม่ขึ้นคับ ขออภัย ๆ ๆ ลองเข้าทีละหน้าแล้วก็ยังม่ะหายคับ
    ปล.. รบกวนผู้รู้ด้วยคับ ขอบคุณคับ

9. KM10

KM10 New Member Member

263
    1
    0
    55555..:sad: :sad: :sad:

10. mayuct

941
    4
    0
    ฟอร์แมตแล้วลงใหม่เลยคับท็อป หายชัว อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้