11 FEB 2006 Midnight Drifting

การสนทนาใน 'Siam Drifter' เริ่มโดย NocH, 12 กุมภาพันธ์ 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NocH

NocH New Member Member

298
    3
    0
    กลับมาแล้วครับ เหนื่อยแต่ก็สนุกมาก ใครไม่ได้ไปเนี่ยเสียใจด้วยนะครับหาความมันอย่างนี้ในชีวิตไม่ได้ง่ายๆอีกแล้ว มีใครจะเมาท์อะไรในวันนี้เชิญ สำหรับที่ อารมณ์ค้างก็มาคุยกันต่อในนี้เลยครับ:D :D :D :D

ส่วนตัวชอบงานที่ Bitec มากกว่า มากกว่า BRC อีก Midnight Drift เนี่ยก็ใช้ได้เลยไม่ร้อนด้วย อยากให้มีจัดอีกจังเลย

2. Thep Twenty

Thep Twenty New Member Member

50
    0
    0
    มันเป็นลานใช่ป่ะคับ ?
    เราต้องทำงานอ่า ไปมะได้ T_T แต่ช่างเถอะ เล่นเกมชดเชยไปแล้ว อิอิ

3. ปั๊ม-AVBD2

ปั๊ม-AVBD2 New Member Member

107
    1
    0
    ชนกันนี้แบบ...คันของพี่จุอะ
    หลุดหน้าหลุดหลังหลุดข้าง

4. z e s t

z e s t New Member Member

248
    21
    0
    เจอคันแบบนั้นไม่ไหวอ่ะ เป็นใครก็กลัว เล่นยัดเอาๆ ไม่มีคันอื่นเขาไว้ใจฝีมือหรอก ถึงเป็นพี่กี้ก็เถอะ กลัวมันจะมาชนเอาอยู่ดีแหละ ชนแล้วรับผิดชอบได้ไหมล่ะ เล่น drift หลุดเอาๆ แบบไม่มีทิศทางด้วยนะ เฮ้ออออ

5. Genoxide

Genoxide New Member Privilege

501
    8
    0
    เจ้ยย ,, เป็นธรรมดาหน่ะพี่เหลิมม ,, ตั้มส์ว่าไม่มีคัยแคร์เรื่อง Part อยู่แล้วหล่ะ - -"""
    มันโคดพ่อครับงานดี ,, สุดสุดของที่สุดแล้ว ,, สนุกกว่า BRC อีกครับ ,, อยากให้เค้าจัดอีกเหมือนกัน
    เป็นรอบพิเศษ หรืออารัยอย่างงี้ ,, ติดใจครับ เย็นสบาย บรรยากาศดี เห็นอย่างใกล้ชิดโคดๆ

แต่ไป 13 เหรียญ มันกว่า โม้กันอย่างเมามัน ,, นี่ถ้าไม่มีคัยเตือนเรื่องเวลา ผมไม่กลับบ้านจิงๆ อ่ะ 55+

6. ปั๊ม-AVBD2

107
    1
    0
    แถมๆๆพี่ตั้มอย่าลืมมาเอากลับละที่ว่างอยู่ในที่เก็บล่ออะไหล่อะ

7. Genoxide

501
    8
    0
    เอ่อ = =" พี่ลืมไปเลยนะเนี๊ยะปั้ม ได้ๆ ปั้ม ว่าแต่ไปจอง อ่ะยัง ?

พี่โนช พี่ซิ่ง เอารูปมาโพสหน่อยเร็ววว

8. Tee@Abuser

Tee@Abuser New Member Member

740
    29
    0
    แง้ๆๆ ไปไม่ได้ เศร้าเลยง๊ะ แม่อยู่บ้านง๊ะเวงกำ

9. ซิ่ง

ซิ่ง New Member Member

67
    2
    0
    แบบนี้รถที่เล่นด้วย ต้องไปทำไซเรียบการ์ดรอบคัน แบบอ๊อฟโรส หรือแท็กซี่ รอบคันครับ ติดน๊อตกลึงตัวยาวๆแยะ (แล้วพอโดนเบียนก็ไม่ต้องไปสนใจ 5555)

10. Genoxide

501
    8
    0
    ผมว่า มียิงกันตาย ในสนามแหง๋ๆ

11. FonNie

FonNie New Member Moderator Lady Member

214
    3
    0
    บรรยากาศเมื่อคืน ได้ feel เหมือนอยู่ D1 เลยอ่ะ

drifting เมื่อคืนมันส์มากมาก มันส์จนไม่รู้จะบรรยายยังไงอ่ะ

อยากให้มีจัดแบบนี้ทุกเดือนเลยอ่ะ เบื่อที่ BRC แหละ ร้อนก้ร้อน

ส่วนเมื่อคืนที่ 13 เหรียญ เมาท์กระจาย พี่ตั้มส์เมา100 พี่ซิ่งเมาท์เป๊ปซี่ :D

สรุป อกจาก 13เหรียญตีสอง ส่งพี่โนช ส่งปูนิ่ม กลับถึงบ้านตัวเอง ตีสามกว่าๆ
    :confused:

12. Genoxide

501
    8
    0
    555+ มันส์โคดๆ เด๊ยวมีจัดอีกแน่นอน สนามนี้

13. Thump

Thump New Member Member

81
    2
    0
    เสียดายไม่ได้ไป ดันมีงานเลั้ยงสมาคมพอดี

14. z e s t

z e s t New Member Member

248
    21
    0
    ง่า เมื่อวานไปสิบสามเหรียญมาก่อนอ่ะ แล้วก็ไป Bitec ตอน 2-3 ทุ่ม ผลัดกันๆ อิอิ

15. ปั๊ม-AVBD2

107
    1
    0
    เหอะๆๆพี่ตั้มไม่ได้จองไปจองพอดีพึ้งตืนเนียอีกอย่างคงออกจากบ้านไม่ได้แล้ววานศุกร์นี้สอบต้องอ่านหนังสือ

16. Poonim

Poonim New Member Lady Member

116
    4
    0
    มันโคดดดดดดดดดดดดดๆๆๆๆๆๆๆๆ

กลับมาบ้าน เพิ่งรู้ตัวว่า โคดเหนื่อย (เมานิดๆ) น้ามก้อไม่ได้อาบ

นอนมันหน้าบันไดบ้านเลย ขึ้นบันไดไม่ไหว - -'' ตื่นมาอีกที บ่าย 3

โอ้ยยย แถมตอนนั่งนังมดดำ พี่หนึ่ง + พี่จุ๊ มาแจมขอ battle 3 คัน

เท่านั้นแหล่ะ เป็นเรื่องเลย มดดำ มาเล่าต่อดิ๊ อู๊วววววววว มันส์ มากกกกกกก

17. Genoxide

501
    8
    0
    อู้วว หลังจากนั้น ค๊าบบบ แป๊ดดด..ด..ด.ด..ด.. ปังงง 555+ เหวอออ

18. pukky

pukky New Member Member

23
    0
    0
    สงสัยตั๊ม คงโดนสปอนเซอร์ซื้อตัว เร็วๆนี้แน่
    เทอร์นโปร ไปเลยตั๊ม

19. RETRO SPEC

RETRO SPEC New Member Moderator VIP

854
    24
    0
    มันส์ดีครับคนเยอะ แต่ก็อย่างว่าขับหน้าไปเล่นเลยตาย(ห่า)ในโค้งแบบว่ากดสุดใจยังไงแม่งก็ไปไม่ถึงปลายโค้งเฮ้อเศร้ากลับบ้านพร้อมลอยที่กันชน แต่ก็มาชมตั้มส์คับ เป็นเร็วมากๆ ยังไงมีนาหวังว่าจะได้เจอตั้มส์ลงไปหวดในงานสนามแรกของปีนี้นะ เอาใจช่วย ครับมือใหม่ไฟแรง ไปใล่หวดมือเก่า ในสนามคงมันส์น่าดู

20. Genoxide

501
    8
    0
    พี่ต้นพี่ต้นก็เวอร์ไป ผมยังไม่จบโค้งเลยครับพี่ 55+ ได้แต่ไปหมุนติ้วๆ ปลายโค้งอยู่ครับเนี๊ยะ

21. RETRO SPEC

RETRO SPEC New Member Moderator VIP

854
    24
    0
    แต่นับถือในความใจกล้า ที่เล่นทวิน ครับ แต่ออกแนวๆ บังคับรึเปล่า 555+

22. aRmidamaru

aRmidamaru New Member Member

197
    2
    0
    เบื่อคนมีรถเล่นเจงๆเลย

ว๊าววว พี่ตั้ม เดอะ ดริฟเตอร์ V34

23. ณัฐ...

ณัฐ... Guest

0
    0
    0
    ความรู้สึกของผู้ชม

ผมไปดูมาครับ ชอบมากๆเลย เคยไปดูที่ BRC มาแล้วก็ชอบ แต่ชอบที่ BITEC มากกว่ามันได้อารมณ์
    มากกว่ากลางวันอากาศก็ไม่ร้อน พวกพี่ๆก็ขับกันมันส์สะใจทุกคนเลยอยากให้จัดกลางคืนแบบนี้บ่อยๆครับ

24. Poonim

Poonim New Member Lady Member

116
    4
    0
    พี่ต้น ยังไงๆ ลองขับหลัง มะล๊า ..... ??? อิอิ

25. Tee@Abuser

740
    29
    0
    พี่ต้น เค้ามี น้อง 3 อยุ่แล้วนิคับผม ที่เป็นขับหลัง แต่ตี้ไม่มีรถขับหลังให้เล่นเลยงี แต่มีน้อง หน้าเป็นห่วง ( 4 ห่วง ) ไว้ดึงเล่นเนี๊ย

26. Tee@Abuser

740
    29
    0
    พี่ต้น เค้ามี น้อง 3 อยุ่แล้วนิคับผม ที่เป็นขับหลัง แต่ตี้ไม่มีรถขับหลังให้เล่นเลยงี แต่มีน้อง หน้าเป็นห่วง ( 4 ห่วง ) ไว้ดึงเล่นเนี๊ย

27. คนจัดคนเดียวกันกับที่ BRC หล่ะครับ ปกติไบเทคไม่อนุญาติให้ใช้งานนั้นในการดริฟ แต่ครั้งนี้เป็นกรณีพิเศษ เพราะผู้ใหญ่ขอมา ถ้าปกติมาขอเช่าลานนั้นทางไบเทคไม่ให้เช่าอยู่แล้ว

28. ใหญ่2

ใหญ่2 Guest

0
    0
    0
    อ่อ อณุญาติให้ใช้ปีละ 2 ครั้งนะจ๊ะ งานที่ผ่านมากับงานมอเตอร์โชว์ ต้องลองดูว่ามอเตอร์โชว์จะจัดหรือเปล่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้