อู่สีไหนพอจะทำรถให้เป็นแบบในรูปได้ ครับGEN5ครับ

การสนทนาใน 'Celica Club' เริ่มโดย guyover, 20 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. guyover

guyover New Member Member

5
    0
    0
    พอทราบไหมที่ไหนรับทำบ้าง หรือว่าต้องสร้างเป็นไฟเบอร์ก่อนครับ อยากได้แบบงานจบเลย
    JO

2. ANTILAG

ANTILAG New Member VIP

1,268
    31
    0
    นี่มันเป็นภาพตัดต่อ ทำเอานะครับ ถ้าทำจริงแล้วผมว่าคงได้แค่ช่วงหน้าเท่านั้นอะครับ

ลองสังเกตที่ประตู จะเห็นได้ว่า แทบจะขึ้น-ลงไม่ได้เลย เหมือนเป็นภาพตัดต่อสนุกๆมากกว่าครับ

ถ้าทำจริงๆคงจะยากและเสียรถไปเลยครับ

3. nui popular

nui popular Active Member Member

3,726
    13
    38
    งานโฟโต้ชอป มั้งครับ แต่ทำจิงๆก็ได้ ครับ แต่เสียรถแน่นอน เพราะข้างหลังน่าจะ คว้านเยอะเเน่ๆ ครับ ข้างหน้า ผมก็คิดจะทำแบบนี้อยู่แต่เน้น ใช้งานไว้ก่อน ส่วน อันนี้ ทำออกมาก็สวยโหดอ่ะครับ แต่จะทำออกมาดีหรือป่าวไม่ทราบครับ อิอิ

4. AMPM

AMPM New Member Moderator

252
    1
    0
    Project นี้ท่าทางเหนื่อย + เสียรถ ครับ

ถ้าสนใจจริงๆ ลองโทรไปคุยกับ YATT หรือไม่ก็ Karn Fiber ดูครับ

5. BOND CELICA

BOND CELICA New Member Member

144
    5
    0
    คล้ายๆก็พอได้ครับ แต่ท่าทางจะทำกันเป็นปี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้