อยากได้ ตัวนี้ สีนี้ครับ ใครมีจาขายบ้าง

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย phisit1999, 29 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. phisit1999

phisit1999 New Member Member

67
    3
    0
    สวัสดีครับ สนใจรุ่นนี้สีนี้อ่าครับ หน้าตาดี แต่ที่ไปดูตามเต้นท์ยังไม่โดนใจ เผื่อใครมีเป็นรถบ้าน
    เกิดเบื่อๆอยากขายก็ติดต่อมาได้ครับ จริงๆชอบพรีมีร่า แต่หาสภาพดีๆยาก ชักท้อ ลองเล่นตัวนี้
    มั่งดีกว่า เผื่อเจอสภาพดีๆ ตามรูปก็แจ่มเลย

2. อาอู๋

อาอู๋ New Member Member

3
    0
    0
    สีสวยดีครับ

3. TOOK

TOOK New Member Member

16
    0
    0
    LANTIS หายาก(สวยๆ)

4. Suntipop

Suntipop New Member Moderator

509
    11
    0
    ถูกต้องครับ
    แต่ก็มีใช้อยู่คันนึง:D

5. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้