ขอจุดต่อสายวัดบูต เครื่อง 2KD-FTV ใน ไทเกอร์ครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย nnk, 28 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nnk

nnk New Member Member

46
    1
    0
    คือว่า เมื่อก่อน ต่อโดยคล่อมที่ สาย เทอร์โบ ไป เวตเกต ความรู้สึกเหมือนว่ามันบูตช้ากว่าตอนยังไม่ได้ต่อ เลยเอาออก วันนี้ไปท่องเวป วีโก้ มา เห็นเขาต่อที่สาย เข้าเซ็นเซอร์ อะไรสักอย่างบริเวณ ลิ้นปีกผีเสื้อ แต่ผมมาดูที่ตัว tiger มันไม่เหมือนกัน พี่ๆ แนะนำด้วยครับ

2. Narate11

Narate11 New Member Member

50
    1
    0
    มีครับ เปิดฝาครอบเครื่องออก ข้างในๆหน่อยจะมีท่อยางดำๆมาเข้าบูสท์เซ็นเซอร์ ตัดแล้วใส่3ทางใช้ได้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้