ใครทราบวิธีการแปลง จอแอร์ Digital บ้างครับ

การสนทนาใน 'D.I.Y.' เริ่มโดย Anankhet, 28 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    ต้องเตรียมอะไรเพิ่มบ้างครับ ถ้ามี case study ยิ่งดีเลย

2. Dr.SATANON

Dr.SATANON Member Member

141
    8
    18
    หวัดดีครับคุณAnankhet :)สบายดีนะครับ

ถ้าสนใจเอาแอร์ดิจิตอล 180SX แปลงลง NX คุณAnankhet แล้วละก็
    ลองอ่านดูในกระทู้บทความที่ผมเขียนลงในบอร์ด200SX ดูได้นะครับ
    Link----> http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=375622

แล้วผมจะคอยติดตามดู Case StudyของคุณAnankhetนะครับ555+ :D

3. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    ผมจะลองทำดูครับ อาจไม่ครบฟังก์ชั่นนะครับ ประมาณว่าใช้ได้เหมือนของเดิมติดรถครับ

4. Dr.SATANON

Dr.SATANON Member Member

141
    8
    18
    เยี่ยมเลยครับ :) ถ้าได้เรื่องอย่างไรบอกกันให้รู้บ้างนะครับ
    ผมจะได้เอาไปติดกับNXของผมบ้างเหมือนกัน รอผลครับ อิอิ
    :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้