สรุปว่า เครื่องsr20det turbo ติดแก็สระบบไหนกันดีครับ

การสนทนาใน 'Gas' เริ่มโดย paoskater, 31 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. paoskater

paoskater New Member Member

31
    0
    0
    ช่วยอธิบายหน่อย แลมด้า หรือหัวฉีด แบบไหนมันโอเค แบบไหนมันก็เกินเป็น ความแรง แรงบิด การสะดุด ใช้งานไปนานๆ จะเป็นยังไงบ้าง ครับ :D

2. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    ใช้แบบ fix+lamda ก็โอเคครับ วิ่งดีเหมือนเดิม

ถ้างบถึงเล่นหัวฉีดจะดีกว่า

3. ส่วนตัวชอบ MiX + Power Vale มาทันใจดี ไม่จุกจิก

4. feeza

feeza Member VIP

72
    1
    8
    ผมว่าระบบ หัวฉีด ก็ดีนะคับ ไม่ค่อยมีปัญหา การสั่งจ่ายแก๊สแม่นยำ เรื่องความเเรงก็ไม่ต้องห่วงคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้