ช่วยแนะนำร้านติดแก๊สที่คุณติดแล้วประทับใจด้วยครับ

การสนทนาใน 'Gas' เริ่มโดย un2548, 28 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. un2548

un2548 New Member Member

5
    0
    0
    Gasincar
    Speedgas
    พระราม 5 Autogas
    ok ไหมครับ

2. jds

jds New Member Member

41
    0
    0
    ผมชอบการติดตั้งของร้าน Ally Autogas ตรงเซียร์รังสิตครับ งานติดตั้งเรียบร้อยดี แต่ผมให้ติดอย่างเดียวแล้วมาจูนเองครับ ที่ร้านมีMixerให้เลือกน้อยมากไม่ถูกใจ เลยต้องเอามาเปลี่ยนใหม่เอาเอง

3. aubom

aubom New Member Member

40
    3
    0
    ผมติดที่ hiway honda car ลาดพร้าว 101 ฝั่งทางออก นวมินทร์
    งานดีไม่มีปัญหา ราคาคุยกันได้ รับผิดชอบงานดี ที่สำคัญเป็นอู่ซ่อม honda โดยตรง แล้วรถผมก็เป็น honda ก็เลยเข้าทาง
    ติดมาได้ 5000 กิโลแล้วยังไม่มีปัญหาอะไรให้แก้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้