ถามผู้รู้ เรื่อง "โคลงรถ"

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย polototo, 22 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. polototo

polototo New Member Member

761
    5
    0
    อยากถามว่าถ้าสาดโค้งแรงๆจะทำไห้โคลงรถเสียรึป่าว

ถ้าลงค้ำหน้า บน ล่าง จะช่วยได้รึป่าวครับ ไม่อยากทำ โรบาร์

ช่วยตอบทีครับ :D :D :D

2. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    ต้องมีบ้างแน่นอนคับ พวกรถเล่นจิมคาน่า ดริ๊ฟมีโอกาสตัวถังบิดทั้งนั้น

พวกค้ำก้อช่วยได้นะคับ ใส่เข้าไปเยอะๆ ช่วยได้แน่นอน

3. djgolf69

djgolf69 New Member Member

207
    1
    0
    ตามไปคับ

4. Apple

Apple New Member Member

575
    8
    0
    มีโอกาสเบี้ยว ใส่ค้ำเข้าไปเยอะๆช่วยได้ แต่ให้ดีรื้อรถมาสปอตให้หมด ดีที่สุด

5. Ekq_SunG_FitGD1

Ekq_SunG_FitGD1 New Member Member

40
    0
    0
    ผมว่าอย่างที่หลายๆคนว่าแหละครับ ใส่ค้ำเข้าไปหน่อย ตามจุดยึดต่างๆ มันก็ช่วยได้ในระดับนึงครับ

6. kate-D

kate-D New Member Member

152
    1
    0
    ของผมสาดโค้ง ดึกเบรกมือ ทุกโค้ง....ทางกลับบ้าน ( กลับจากเที่ยวครับ )
    ตอนเช้าเปิดประตูไม่ออกครับ ( รถไม่ได้ใส่ค้ำอะไรเลยครับ )

7. Apple

Apple New Member Member

575
    8
    0
    สาดทุกโค้งเลยเหรอ ไม่สงสารน้องแจ๊สบ้างเหรอ สงสัยจะบิดเบี้ยวไปซะแล้ว :D :D :D :D :D :D

8. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    เวงกาม ขนาดนั้นเรยหรอคับ 55

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้