@@@วาล์วดังกันมั้ยอ่ะคับ@@@

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย Bbo-at, 28 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Bbo-at

Bbo-at Member Member

240
    5
    18
    รถเพื่อนๆพี่ๆมีวาล์วดังกันมั่งป่าวอ่ะคับ

เพิ่งเช็คสามหมื่นมาได้พันกว่าโล ซัดหนักๆไปไม่ถึงสามครั้ง

ไมวาล์วมันเริ่มดังแล้วอ่ะคับ หรือว่าเป็นอย่างอื่นคับ

2. Apple

Apple New Member Member

575
    8
    0
    ดังยังไงอะ จะได้ลองฟังมั่ง
    แล้วเปลี่ยนน้ำมันเครื่องดีๆ ไม่หายเหรอ ;) ;) ;) ;) ;) ;)

3. Bbo-at

240
    5
    18
    เปลี่ยนสังเคราะ100%ของTotalอ่ะคับ0W40มั้งคับไม่แน่ใจ

มันดังแก้กๆๆๆ แต่ไม่ดังมากอ่ะคับพี่

4. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    ดังคับ แต่จะดังตอนเช้าๆหรือจอดรถนานๆข้ามวัน ถ้าขับมาจอดไม่ข้ามวันก้อไม่ดังคับ

ดังแต๊กๆ เช่นกัน เคยถามช่างๆก้อบอกว่าปกติ

5. Apple

Apple New Member Member

575
    8
    0
    สงสัยจะยังไม่ดัง เพราะเราพึ่งเปลี่ยนเป็นฝาเทคซะด้วยสิแต่อีกไม่นานคงจะดังเหมือนกัน :D :D :D :D :D :D

6. Bbo-at

240
    5
    18
    ยิ่งเวลาซัดเส็ดมาใหม่ๆแล้วจอดวอมดาวน์เครื่องสักพักจะไดยินชัดมากเลย

แต่ถ้าปกติก้อช่างมัน จาได้ซัดต่อ อิๆๆๆ

7. คลับไร้...

คลับไร้... New Member Member

25
    0
    0
    ดังเหมือนกันครับแต่ไม่มากเป็นตอนช่วงเวลากระแทกคันเร่ง ในรอบต่ำ:D

8. Tee@Abuser

Tee@Abuser New Member Member

740
    29
    0
    รถผม แค่ 4 พันโลเอง ดังแล้วฮะ

แต๊กๆๆๆๆ ไม่รู้ว่าเสียงวาล์ว หรือ เสียงหัวฉีดกันแน่ รำคาญเหมือนกัน

9. Bbo-at

240
    5
    18
    ช่างมันๆ ขับต่อๆ พังค่อยว่ากัน555

10. @6426@

@6426@ New Member Member

430
    0
    0
    ของผมก็ดังเหมือนกัน ดังมานานแล้วด้วย ผมก็ว่าช่างมัน ดังได้ดังไป พังแล้วค่อยว่ากัน 555 วาล์วยิ่งดังรถยิ่งแรง 555

11. Bbo-at

240
    5
    18
    หยั่งงี้เรียกว่า"เงียบพัง ดังวิ่ง"ได้ป่ะ คริๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้