เติม 91 แล้วจะเติมแก๊สโซฮอล์ ต้องรอหมดถังก่อนหรือเปล่าคับ

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย Kodomoclub, 15 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kodomoclub

Kodomoclub New Member Member

5
    0
    0
    หรือว่าเติมได้เลยคับ ขอบคุณคับ

2. pizza@puzzy

pizza@puzzy New Member Lady Member

24
    1
    0
    หวัดดีค่ะ พี่อยู่แถวนิมิตรใหม่รึเปล่าคะหนูอยู่ซ. 9 ล่ะ คันเขียวๆเหลืองๆอ่ะค่ะ เคยเห็นรถพี่แถวหน้าปากซอยแหละ เมื่อก่อนเป็นสีน้ำเงินใช่ป่ะคะ สีรถพี่น่ากินมั่กๆ (ถ้าไม่ใช่ก็ขอโทษด้วยนะคะ ^o^)

3. Apple

Apple New Member Member

575
    8
    0
    เติมได้เลยครับไม่ต้องรอหมด

ส่วนผมอยู่แถวมีนบุรี เจอก็ทักได้นะครับ

4. Kodomoclub

5
    0
    0
    o-o

ใช่แล้วคับผมเปิดร้านเน็ตอยู๋ในซอยอ่ะคับเคยเห็นรถคุณอยู่บ่อย(แอบชอบสีอยู่สีแสบมั่กๆ สวยดีคับ)ว่างแวะมาเล่นเน็ตที่ร้านได้นะคับ:D

5. pizza@puzzy

pizza@puzzy New Member Lady Member

24
    1
    0
    น่าจะเคยเจอกันบนถนนมั่งอ่ะเนาะ :D

ok ค่ะ... วันนี้ตอนหนูกดตังค์ที่ตู้หน้าโรงงานปาปิก้าก็เห็นรถลูกกวาดวิ่งสวนอีกแล้ว :rolleyes:

(เปิดร้านเน็ทที่ซอยไหนหรอคะ ที่เคยเห็นรู้สึกจะอยู่ใน พนาสนธ์ 6 ใช่รึเปล่าคะ)

6. djgolf69

djgolf69 New Member Member

207
    1
    0
    ส่วนนู๋อยู๋ซ.พานิชธน นะคะ ว่างๆแวะมาทักทายกันได้นะคะๆ

7. Kodomoclub

5
    0
    0
    ...

ใช่เลยคับ:D

8. pizza@puzzy

24
    1
    0
    เจ๋อเชียวนังนี่

นอนดึกเนาะ

9. djgolf69

djgolf69 New Member Member

207
    1
    0
    5555555555

10. auikung

auikung Member Member

587
    9
    18
    บ้านใกล้เรือนเคียงอีกแล้ว

11. Online24hr.

Online24hr. New Member Member

54
    0
    0
    เติมได้เลยค่ะ

ps. สีรถน่ารักดี ^^

12. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    เติมโลดครับ...

13. =YP

=YP Guest

0
    0
    0
    ใช่ครับควรรอให้หมดถังก่อน ผมเคยเติม95 gasohol กับ 95 ครึ่งถัง เครื่องจะวิ่งสดุดที่ 100-110 เป็นประจำเลยหยุดเติม นานๆจึงมาเติมGasohol อีก แต่พอมีน้ำมันเก่าเหลือครึ่งถัง เครื่องก็สดุดอีก
    ไฟติดที่ตัว D เข้าศูนย์หลายรอบ เปลี่ยนกรองเบนซินก็ไม่หลาย เอาคอมมาจับบอกว่า solionid หรือเกียร์พัง
    เปลี่ยน Solionid ควบคุมการเปลี่ยนเกียร์ 9000 บาท หายครับวิ่งนิ่มเหมือนได้รถใหม่เลย

14. Apple

Apple New Member Member

575
    8
    0
    อั้นนี้เกียร์คุณมันไกล้จะพังแล้วครับไม่เกี่ยวกับน้ำมันเลย อย่าโทษแก๊สโซฮอลเดี๊ยวมันน้อยใจเอา อะไรอะไรก็โทษแก๊สโซฮอล *******แก๊สโซฮอลอะผิด :D :D :D :D :D :D *********

15. kui white96

kui white96 New Member Member

97
    2
    0
    เจออันไหนเติมอันนั้นครับ 55555

16. Lucky Star

Lucky Star New Member Member

41
    0
    0
    ต้องช่วยชาติครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้