!!!!!!!!!มิตติ้ง!!!!!!!!!! กันดีกว่า

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย Nat_mo, 5 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    ผมว่าก็ได้มาถึงเวลาอันเป็นสมควรแล้ว

หลังจากที่ห่างหายการมิตติ้งไปเป็นเวลาหลาย สิบ ปี

ถึงขนาด สมาชิกบางคน แก่ไป จนจำกันแทบไม่ได้แล้ว

ผมว่าถึงเวลาแล้ว ก่อนที่จะแก่ตายไปกันจนหมดทีม

เรามามิตติ้งกัน ดีกว่าครับพี่ น้อง

ผมเลยคิดว่าเอาช่วงปิด กีฬา มหาลัยนี่แหละ ดีที่สุด

เพราะหลังจากนี้ผมคงไม่มีเวลาว่าง สักเท่าไหร่

สำหรับ ท่านที่ยังไม่มีสติกเกอร์ คราวนี้ได้แน่ครับ รับรอง

ส่วนบางท่านที่ติดต่อกับผมไว้ (พี่กอฟ เปอร์โย) ผมยังไม่ลืมนะครับ ถ้าพี่ยังสนใจอยู่ผมยังยินดีครับ

ส่วนบางท่านที่ขอสติกเกอร์ไว้ ผมก็ยังไม่ลืมนะครับ จำได้ทุกคน

มามิตติ้งคราวนี้ มีสติกเกอร์ แน่นอนครับผม

สถานที่ มิตติ้ง คงจะเป็น สะพานพระราม 5 ที่เดิม ใต้สะพานฝั่งนู้น:confused:

ฝั่งที่ไม่ใช่ฝั่งนี้อะครับ ไม่รู้จะพิมยังไงดี :D

เวลาก็ 4 โมงเย็นคับ

วันศุกร์ ที่ 10 สิงหา นะครับ

แก้ไขล่าสุด: 7 สิงหาคม 2007
  2. Nonato

Nonato New Member Member

39
    0
    0
    ดีครับ ไม่ได้มีตติ้งนาน
    สบายดีกานทุกคนปะครับ

3. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    จัดไปครับ........แล้วเจอกานครับ

4. กุ๊

กุ๊ New Member Member

626
    12
    0
    ไปแน่นอน
    รอคอยมานานจนคิดว่าจะเปงตำนานซะแล้ว

5. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    อิอิ เจอกานๆๆๆๆ

ปล.อยู่ได้ถึง 17.30 น้า เพราะมีสอนอังกฤษเดกตอน 18.00 อ่าจ๊ะ

6. sMing_Zaa

sMing_Zaa New Member VIP

198
    5
    0
    ด้วยคนครับผม ผมสมิง น้องใหม่แห่ง MiNoRi ครับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้