มีปันหาครับ

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย บุคคลทั่วไปเฟร้ยยย, 10 กุมภาพันธ์ 2006

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมไปติดเครื่องเสียงมาครับ แล้วที่นี้เวลาเปิดก็ไม่มีปัญหาอะไร แต่เวลาเปิดแอร์ มันจะมีเสียงดัง "แกร๊กๆๆ" มาเป็นระยะๆ ดังออกมาจากลำโพงครับ พอผมปิดเครื่องเสียง แล้วลองมาฟังเสียงแอร์ มันดังมาจากแอร์ครับ เสียงเนี่ย แต่เบา ๆ เสียงเหมือนกะที่ดังออกลำโพงเลย มันเป็นที่แอร์ใช่ไหมครับ ผมควรทำไงดี

1. POP_MUZACHI

POP_MUZACHI New Member Member

24
    2
    0
    ลองให้ร้านดูครับว่าเดินสายลำโพงไปโดนตู้แอร์หรืออะไรด้านหลังหรือเปล่า

มันดังมาจากแอร์อ่ะครับ ปิดเครื่องเสียงจะรู้เลย ว่ามันดังมาจากแอร์ พอเปิดเครื่องเสียงมันก็ดังออกลำโพง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้