ปั๊มน้ำมันท่ขาย 95มในเชียงใหม่

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย noise_noi, 14 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. noise_noi

noise_noi New Member Member

83
    4
    0
    สำหรับสาวกแคมคู่กระดิกทียังใช้95 หรือจูน95 มา ที่เชียงใหม่ หาเติมยากหน่อยนะครับ มีแต่ปั้ม ESSO เท่านั้นที่ขาย ปั้ม ESSOแรกอยู่ใกล้ๆ หนองหอยตรงเคหะอีก 2 ปั้มที่เหลืออยู่เส้นหางดงมีทั้งสองฝั่งซ้ายขวาหาเติมยากหน่อยนะครับ

2. GAME EG4D

GAME EG4D New Member Member

188
    11
    0
    แก็สคับ ทางเลือกใหม่ ผมก่ใช้อยู่แต่มีปัญหานิด1คับ

3. Sarn F2K

Sarn F2K New Member Member

398
    10
    0
    ก็คงหาพลังงานทดแทนที่ใช้ได้ครับ แก๊สโซฮอลส์ครับใช้เหมือนกัน ยังแรงอยู่และประหยัดด้วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้