DNA ปัญญาอ่อน...555

การสนทนาใน 'DNA Racing Club' เริ่มโดย กู, 27 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. กู

กู Guest

0
    0
    0
    กูเกลียด DNA Racing Club มากๆ เพราะไม่มีรถคันไหนแรงและแต่ละคนปัญญาอ่อน ผู้หญิงแต่ละตัวเหมือนผู้หญิง........ทุกคน

2. oat_dna

oat_dna Active Member Moderator

2,715
    8
    38
    มึงเป็นใครวะเนี่ย......สาดดดดดด

อย่าหัยกระป๋มรู้นะก๊าบบบ ว่าคุณมึงเปงใคร เหี้ยจิงๆๆ.....

3. peachy_dna09(^_^)

peachy_dna09(^_^) New Member Member

142
    3
    0
    ผู้หญิงใน club นี้เป็นยังไงไม่ทราบ ถ้ามึงกล้าที่จะเขียนแบบนี้ คนอย่างกูก็กล้าเหมือนกัน และกูก็เป็นเพศเดียวกับแม่มึง ถ้ามึงว่ากูเป็นอะไรที่มึงคิด แม่มึงก็เป็นเหมือนกัน อ้อและแม่มึงคงจะไม่ธรรมดาซะด้วยที่คลอดลูกเหี้ยๆอย่างมึงออกมา(แต่กูว่าแม่มึงคงจะจำไม่ได้ว่าใครกันที่เป็นพ่อมึง เพราะว่าเยอะเหลือเกิน และตัวมึงก็ได้แต่นิสัยเหี้ยๆของคนที่แม่มึงไปเอามาแหละ) เฮ้อมึงนี่เหี้ยจนสุดจะบรรยายจริงๆ :cry: :cry:

4. num_dna_01

num_dna_01 New Member Moderator

526
    4
    0
    ไอ้สาดนี่

ไม่ทราบว่าเป็นอะไรครับ เดือดร้อนนักหรอไง รถพวกผมไม่แรง ขอบคุณที่มาเปงห่วงพวกผมนะคร๊าบ แต่จะแรงหรือไม่แรงก็มารองกันได้ถ้าแน่จริง อย่ามาด่ากันลับหลังเลย เจ๋งจริงๆๆๆก็เข้ามาที่ศิริสุขเลยพวกผมนั่งอยู่กันทุกวันอยากลองกับคันไหนก็บอก ไม่มีปัญหา แพ้คือ แพ้ ชนะ คือ ชนะ ดีกว่ามาเก่งแค่ปากนะครับ และที่สำคัญมาว่าเพื่อนผมว่าเป็นผู้ ญ แบบว่า ผมในฐานะตัวแทนคลับนะครับรับรองเลยว่าเพื่อนผู้ญผมทุกคนนิสัยดีทุกคนแล้วก็ไม่ได้ทำตัวอย่างกับพวกผู้ญที่ มึง ไปเจอมาหรอก ผมละเบื่อจริงๆๆไอ้พวกแบบนี้ ไม่ไหวๆๆๆ เซงวะ 555+ แสดงว่าคลับเรามันน่าอิจฉาเว้ยเพื่อนๆๆ ถึงมีคนมาคอยติดตาม อิอิ

5. aum_dna12

aum_dna12 New Member Member

61
    3
    0
    ไอ้ เหี้ย นี่

ไอ้ คนพวกนี่ มัน ไม่มีอะไรทำหรือไง ไปคนโน่นที่คนนี้ที่ แล้ว ที่บอกว่า รถในคลับ ผม ไม่แรง ผมอยากจะทราบ ไอ้ คุณเหี้ย นี่อ่ะ มันมีรถแล้ว หรือ ยังก็ไม่รู้ ทำมาเป็น ปากดี เรา รถมาดูก่อน แล้วค่อย มาว่าคนอื่น เค้า ไอ้ เหี้ย เพื่อน ๆ อย่าไปสนใจเลยนะ หมามันจะเห่า อะไร มันก็ เห่า มัน ไม่รู้ เรื่องที่คน เขาพูดกัน หรอก

6. TK RACING

TK RACING New Member Moderator

1,163
    8
    0
    ก่อนอื่นนะครับ ต้องขอแสดง
    ความยินดีอย่างยิ่งที่ติดตามกระทั้งรถของคลับผมแระรู้จักนิสัย
    ของเพื่อนๆๆกระผมนะครับ เอ๋ ว่าแต่คุณเป็นใครหรอครับ
    ผมจะได้รู้จักคุณ บ้าง แต่คิดไปแล้ว ไม่ดีกว่าครับ ผม ไม่
    อยากเสือก หรือยุ่ง ยากกับ ชีวิต สัตว์ โลก ที่ไร้สมอง
    อย่างว่าครับ รถ คุณ คงแรงมากครับ อีกอย่าง ครับ
    อยู่ใครอยู่มันดีกว่าครับ ผมก็ไม่ยุ่ง กับคุณ คุรก็อย่า
    มายุ่งกับผมแระเพื่อน ผม ออกไปแล้วก็ให้มานแล้วกานไป
    ปากยาวๆๆห้อยๆๆ อย่างคุณ ม่ายอยากคุย เหม็น ว่ะคับ
    ต้องขอขอบคุณ จากใจครับ ที่ยังติดตามคลับแระ
    เข้ามาเยี่ยม คลับเราตลอดนะครับ ขอบคุณมั๊กๆๆครับ

7. @cute_M

@cute_M New Member Member

9
    0
    0
    ก่อนอื่นต้องบอกว่าเราร้อนใจแทนเพื่อนๆ ของเรานะ...เอ....ว่าแต่ คุณคนที่เข้ามา
    ด่าเพื่อนๆ เรานี่...คุณเป็นใครกันคะ...แล้วทำไมต้องมาว่าผู้หญิงในคลับด้วย..
    เป็นอะไรมากรึป่าวคะเนี่ย? สงสัยว่าที่บ้านคงลืมสั่งสอนเรื่องมารยาทมา...
    ลูกผู้ชายหน่อยนะคะ คิดจะด่า หรือสร้างศัตรู ก็อย่ามาทำตัวแบบนี้...
    เราเองก็ผู้หญิง...แต่บอกเลยว่า ก็นักเลงพอและคิดว่า " ใจ " มากกว่าคุณอีกนะ

ริจะปากดี....กล้าๆ หน่อย......นะคะ อย่าหลบใต้ชายกระโปรง....น่าไม่อาย

++กรูผู้หญิงใจนักเลง....ดีกว่าพวกนักเลง...ที่แม่งแอบใส่กระโปรง++

ตุ๊ดว่ะ เหอๆ

ไปดีกว่า+++

แอบไปซิ่งน้อง Benz ของกรูเงียบๆ คนเดียวดีกว่า

ไปแระ....แต่ก่อนไปขอด่างามๆ สักรอบ...

สาด...ดดดดดดด อย่าให้เจอนะเมิง....

หลบใต้กระโปรงดีๆ ละ อย่าให้พวกกรูเจอ.....

8. num_dna_01

num_dna_01 New Member Moderator

526
    4
    0
    แจ่มมากเพื่อนๆๆ

9. i'M

i'M New Member Member

351
    9
    0
    It's nonsense talking back to nonsense people. Just ignore.

10. oat_dna

oat_dna Active Member Moderator

2,715
    8
    38
    ชอบๆๆๆ

ด่ากันได้ใจจิง ....อิอิ

11. TK RACING

TK RACING New Member Moderator

1,163
    8
    0
    ที่ไก่ พูด มานคงอ่านไม่ออกแปลไม่ได้

12. oat_dna

2,715
    8
    38
    ถูกกกกก เพราะป๋มก้อยัง อ่านไม่ออกเลย

ปัญญา ป๋มมานอ่อนอ่า.......เอิ๊กๆๆๆ เหอะๆๆๆๆ

13. i'M

351
    9
    0
    ก้อไม่ได้ ถึงกะด่านะ แต่แปลไม่ออกก้อดี อิอิ

14. ARTWOOD

ARTWOOD New Member Member

198
    6
    0
    รถไก่ยังไม่แรงพออีกเหรอ สงใสต้องเอาระดับ 1000 ม้ามั่งถึงแรง 555

15. oat_dna

2,715
    8
    38
    ถ้า 1000 ม้า โดนจับนะก๊าบบบบ

16. i'M

351
    9
    0
    กัวไม่โดนอ่าดิ

17. TK RACING

1,163
    8
    0
    ไม่รู้เจ้าตัวเข้ามา บ้างหรือเปล่า ถ้ามาก้ขอให้มาดีๆๆละกานอย่า มาทำน้ำลายยืดนะ ม่ะอยาก.....อ่ะ

18. oat_dna

2,715
    8
    38
    คนที่เข้ามาด่าเป็นหมาหรอ ทำไม มีน้ำลายยืดด้วยละ...

19. num_dna_01

526
    4
    0
    แมร่งหายเงียบเลยวะ แมร่งด่าตัวเองเว้ย ว่าปัญญาอ่อน 555 เพราะถ้าปัญญาดีดีเค้าไม่ทำกานอย่างงี้หรอก 555

20. เริ่มแต่งรถ

เริ่มแต่งรถ New Member Member

88
    1
    0
    ไอหน้าเหี้ย มาบอกว่าเกลียดพวกกู ยังกับพวกกูชอบมึงนักนี่ ที่มึงพูดบอกว่าผู้หญิง ... กล้า ๆ พูดมาเลยดิ ไอเหี้ยแค่จะด่ายังไม่กล้า
    อย่าให้กูรู้นะว่าอยู่แถวดอนเมือง IP มึงแน่จริงมึงเข้ามาด่าอีกกูจะ Check IP ไปกระถืบถึงที่เลย
    สาดดดดดดดดดดดดด

21. peachy_dna09(^_^)

peachy_dna09(^_^) New Member Member

142
    3
    0
    มันได้เข้ามาดูบ้างไหมเนี่ย แม่งคนอย่างมันด่าไปก็ไม่สำนึกหรอก กรูละเซ็งอิบอ๋ายเอย

22. num_dna_01

526
    4
    0
    555 จงจม จงจม จงจม

23. oat_dna

2,715
    8
    38
    555 จงลอย จงลอย จงลอย

ลอยมาหัยกูกระทืบซะ.....สาดดดดด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้