อยากถามพี่พี่เรื่องNISSANที่คล้ายๆAE86อะครับช่วยตอบหน่อยคับ

การสนทนาใน 'AE86ers' เริ่มโดย puree, 27 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. puree

puree New Member Member

32
    0
    0
    คือผมไปเจอมาอะคับสภาพก็โอคับแต่ไฟหลังเค้าแปลงมาอะคับใส่อะไรมาไม่รู้คับแล้วทีนี้ผมเอามานี้มานสามารถใส่ของเดิมกลับได่มั้ยแล้วหาได้เปล่าอะคับคือกันชนหน้าไม่มีอะไหล่พวกนี้หาได้มั้นอะคับรบกวนหน่อยคร๊าบอยกรู้มากกกก(((อยากได้86แต่ตังไม่ค่อยมี)))

2. GDMN

GDMN New Member Moderator

602
    1
    0
  3. [ Da Vinci Code ]

[ Da Vinci Code ] New Member Member

685
    63
    0
    ถ้า b11 ตัว สามประตูล่ะก้อ ผมใช้อยู่ครับ ขับหน้าอ่ะครับ

ไม่แน่ใจว่าคุณเจอตัวนี้ หรือ b310 อ่ะครับ

4. puree

32
    0
    0
    คืออยากทราบว่ามานพอหาพวกกันชนไรงี้ได้ป่าวอะคับ

5. puree

32
    0
    0
    แล้วก้อไปท้ายเดิมอะคับ

6. puree

32
    0
    0
    up u p up up

7. Drift Entertainment

Drift Entertainment New Member Moderator

1,131
    18
    0
    เดินเชียงกงอย่างเดียวเลย

แต่แปลงอะไรกันขนาดนั้น ขอดูรูปหน่อย

8. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    เอ่อ...

Stanza ก็ คล้ายนะ
    B11 Coupe ก็ คล้าย

ว่าแต่ เจอตัวไหน มาล่ะครับ

9. puree

32
    0
    0
    ขอโทดนะคับไม่มีรูปมาให้ดูเด๋วรอสักพรุ่งนี้จะถ่ายมาให้ดูแปลงโหดอะคับเจ้าของเก่าคงขี้เกียจหาของเดิมมั่งคับ

10. *-*ARMU*-*

*-*ARMU*-* New Member VIP

147
    4
    0
    ตัว rz1 หรือป่าวครับ

11. Oatzman Pow

Oatzman Pow New Member Member

37
    0
    0
    ถ้า KHB 310

มีอะหลั่ยเกือบทุกชิ้นครับ ถ้าบ้านเราไม่มีสังเมกาได้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้