ช่วยเด็กน้อยด้วยครับ

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย เด็กน้อย, 2 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    คือยากทราบครับ ว่าเกียออโต้ สามารถดิฟได้ไหมครับ คืออยากหัดก่อนอ่ะครับ
    แล้วควนใช้เฟืองท้ายเท่าไหลดีครับ คือผมขับa31 เครืองเจโบครับ ตอนนี้ใช้เฟืองท้าย สกาย r32 gts 3.9 อ่ะครับ พอที่จะหัดไดไหม ช่วยแนะนำด้วยนะครับ คือตัวกระผมอยากดิฟเป็นครับ อยากฝึก ครับ ขอบคุณพี่ๆๆที่ช่วยตอบครับ จากเด็กน้อย

1. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    ทำได้ครับ แต่ไม่เนียน

สนาม Toyo trackday ที่ผ่านมา
    นครก็เอา Toyota Soarer มาดริฟท์ เครื่องเดิมเกียร์ออโต้ เซ็ทโบใหญ่

เนียนอยู่เอาการครับ :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้