ดีครับมาทักทาย จาก Pathumthani Zone มีใครอยู่จังหวัดปทุมธานีบ้าง

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย pizza racing, 23 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pizza racing

pizza racing New Member Member

1,576
    533
    0
    ดีครับมาทักทาย จาก Pathumthani Zone มีใครอยู่จังหวัดปทุมธานีบ้าง จะได้รู้จักกันเยี่ยมชมบอร์ด มาร่วมกันเป็นส่วนหนึ่งของปทุมธานีโซนได้นะครับ www.racingweb.net/ptz/

2. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    ไม่ได้อยู่อ๊ะ

แต่

ยินดีต้อนรับนะคร๊าบบบบบบบบบ

3. pizza racing

pizza racing New Member Member

1,576
    533
    0
    ขอบคุณครับ

4. อาอู๋

อาอู๋ New Member Member

3
    0
    0
    อยู่รังสิตครับ ข้างม.ธรรมศาสตร์ ขับ 323 protege ปี2003 ชื่ออู๋ครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ

5. Jomwoowarm

Jomwoowarm New Member Member

16
    0
    0
    หวัดดีอับ

6. pizza racing

1,576
    533
    0
    ปทุมธานีโซนยินดีต้อนรับนะครับ :D

7. RZ-Lullaby

RZ-Lullaby New Member Member

35
    0
    0
    อยู่แถวเคหะบางบัวทองอะคับ พอจะนับเป็นโซนปทุมธานีได้ป่าว หุหุ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้