รบกวนด้วยนะคับเรื่องเกียร์

การสนทนาใน 'Club A31' เริ่มโดย bird_a31, 15 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bird_a31

bird_a31 New Member Member

2
    0
    0
    รบกวนพวกพี่ๆนะคับ พอดีกำลังหารถอยู่ คืออยากทราบว่า เครื่อง 1j gte เกียร์ Auto อะคับเวลารอบมาจะเอาอยู่ไหมคับ เห็นมีคนบอกว่า พอตอนรอบมา จะเอารถไม่อยู่ อยากทราบว่าจิงไหมคับ พอดีอยากได้ jโบ แต่ไม่ชอบขับ เกียร์ m\t อะคับ รบกวนพวกพี่ๆๆด้วยนะคับ ขอบคุณนะคับ

2. wizard_A31

wizard_A31 New Member Member

9
    1
    0
    รอบมาคือตอนที่บูตมาหรือเปล่าเอาอยู่หรือไม่อยู่ขึ้นกับล้อ ช่วงล่าง เบรค ถ้าทำมาครบเอาอยู่สบาย
    โบเดิมนะแต่ต้องระวังตอนฝนตกเพราะหมุนมาหลายคันแล้ว

3. bird_a31

bird_a31 New Member Member

2
    0
    0
    ขอบคุณคับ แล้วถ้าผมจะเล่นเกียร์ Auto ต้องเล่นกับเครืองไหนดีคับ ที่ไม่จุกจิก แล้วไม่แพง

4. skyro

skyro New Member Member

78
    0
    0
    เครื่องที่ชอบอยู่นั่นน่ะถูกทางแล้วผมยังหาตังค์เอามาใส่รถผมอยู่เลยครับ หุหุ

5. SR20<RED>

SR20<RED> New Member Member

260
    8
    0
    ใช่คับ1jแน่นอนไม่มีปัญหามากคับ

6. notebabu

notebabu New Member Member

131
    0
    0
    รอบมานั่นคงหมายถึงรอบเครื่องใช่ป่ะ..

เพราะเกียร์ออโต้มันต้องรอรอบหน่อย ของผมก็Auto เวลารอบมาก็ดึงซะหน้าร่อนตามประสารถขับหลังอยู่แล้ว เซ็ตช่วงล่างดีๆหายห่วงครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้