มือใหม่สอบถามครับ

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย onisuka123, 23 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. onisuka123

onisuka123 New Member Member

4
    0
    0
    พี่ๆครับ ผมจะหาซื้อ กะทะล้อ ทั้งหน้าและหลังมือสองได้ที่ไหนบ้างครับ ราคาอยู่ที่ประมาณเท่าไหร่ อยากลองต่อเล่นเองเพราะยังเด็กอยู่ให้ซื้อคงไม่ไหวครับ ยังไงแนะนำด้วยนะครับ:)

2. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    ล้อใหม่ หล่อในบ้านเรา วงละ 1000 บาท (หน้า-หลัง รวม 4000 บาท ต่อชุด)
    ปล.เป็นอลูมิเนียมหล่อ งานบ้านเรา ส่วน ล้อนอกไม่ทราบราคาครับ
    ถ้าสนใจล้อในประเทศใหม่ๆ สั่งได้ที่ สนาม MSL ครับ

3. onisuka123

4
    0
    0
    ขอบคุณครับพี่ที่ตอบคำถามผมครับ ......แล้วไอ้ที่เค้าเรียกว่า HUB ของไทยเรามีไหมครับแล้วราคาเท่าประมาณเท่าไหร่ไหร่

4. ตี๋น้อย

ตี๋น้อย New Member Member

287
    0
    0
    ที่ msl น่าจะมีชิ้นส่วนทุกชิ้นที่เป็นของบ้านเรา แต่จะยกเว้น ไอ้ hub ที่อยู่ล้อหน้า เพราะรถเช่าไม่ได้ใช้แต่ hub ล้อหลังมีแน่นอน

พี่ไก่ msl จัดได้หมดคับลองเข้ามาคุยดู

5. onisuka123

4
    0
    0
    ขอบคุณครับพี่...ที่ให้คำแนะนำน้องๆ

6. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    อิ อิ ยังไม่ได้เบี้ยวค่าล้อนะครับพี่ไก่ เดี๋ยววันไหนจะเอาเข้าไปให้ครับ ตอนนี้ขอหาตังก่อน T_T

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้