ขอโทษจากใจ ถึงคุณจ๊อบ

การสนทนาใน 'Lady Forum' เริ่มโดย \\\ ~ A ~ ///, 19 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. \\\ ~ A ~ ///

\\\ ~ A ~ /// New Member VIP

1,727
    15
    0
    ขออโทษนาคือว่ามันก็แรงไปจริงๆอะครับทำไงดีหละไห้หายโกรธ ไปเลี้ยงข้าวละกันนะครับได้ป่าว:p :eek:

2. ดื่มด่ำ

ดื่มด่ำ Legend (R.I.P.)

947
    14
    0
    ไม่เปนรัยหรอกค่ะ....อย่าให้มีครั้งต่อไปเปนพอค่ะ...ขอบคุณนะคะ

สำหรับคำชวนค่ะแต่ช่วงนี้จ๊อบไม่ค่อยว่างเรยค่ะไว้โอกาสหน้านะคะ

3. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0
    ครับผม

4. CLUB-59

CLUB-59 New Member Member

146
    1
    0
    มีอะไรเหอร

5. Fool again

Fool again New Member Member

281
    6
    0
    เดว ฟ้อง หมู นะ:cool: :cool: :cool:

6. ดื่มด่ำ

ดื่มด่ำ Legend (R.I.P.)

947
    14
    0
    แป่ววววววว.....ยังไงเนี่ยพี่ตู่55+

7. soda_zaa

soda_zaa New Member Lady Member

254
    1
    0
    .....อย่าซีเรียสเพื่อน...รักกันๆ

8. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0
    ปรับความเข้าใจกันเฉยๆจ้า

9. PANG..zZ

PANG..zZ New Member Lady Member

170
    5
    0
    อยากรู้เหมอืนนายเลยอะ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้