สีที่ใช้แต้มตัวถังซื้อที่ไหนครับ

การสนทนาใน 'D.I.Y.' เริ่มโดย กุล1, 31 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. กุล1

กุล1 Guest

0
    0
    0
    สีที่ใช้แต้มตัวถังเวลาสีกระเทาะ หรือมีรอยเล็กๆ น้อยๆ หาซื้อได้ที่ไหนน่ะครับ ราคาเท่าไร แล้วสีที่มีขายจะเหมือนสีเดิมหรือเปล่าครับ ขอบคุณครับ

2. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    เอาฝาถังน้ำมัน ไปผสมตามร้านผสมสี ได้เลยครับ 300 มั้ง กระป๋องเล็ก

3. eP_7๑ Ramintra K.7

eP_7๑ Ramintra K.7 New Member Member

605
    1
    0
    ผมใช้สีน้ำมัน กะป๋องเล็ก 20
    กะ พู่กัน 5 บาท
    ใช้ได้นาน ไม่มีหลุด
    ถ้าไม่คิดมาก เพราะสีมีตรง
    เพี้ยน นิด ๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้