ถามเรื่องไฟโคมดำครับ

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย อยากแต่ง, 10 กันยายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากถามเพื่อนๆครับว่าถ้าผมจะเปลี่ยนไฟหน้าโคมดำนี่ ถ้าผมไปซื้อของรุ่น Minorchange ( ที่ศูนย์ ) ที่เป็นสีเดียวกับตัวรถ สีดำแทนนี่จะเหมือนกันไหมครับ ( รถผมสีเทา ) ขอบคุณครับ

1. kui white96

kui white96 New Member Member

97
    2
    0
    สีที่ 0 มันเป็นสีดำเงาหรือเปล่าครับ ถ้าโคมดำแท้ๆๆ นี่สีมันจะไม่เงานะครับ
    พ่นเอาก็ได้ครับ ราคาถูกกว่า ไม่ต้องไปซื้อของใหม่หรอกครับ

2. ohioandm

ohioandm New Member Member

51
    0
    0
    ช่วยบอกวิธีทำโคมดำหน่อยนะคับ อยากรู้มากๆคับ

3. djgolf69

djgolf69 New Member Member

207
    1
    0
    อัพไปคะ

4. ohioandm

ohioandm New Member Member

51
    0
    0
    ทำไม่เปงกลัวเจ๊งอ่ะ จ้างเอาดีก่าเนอะ

5. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    พ่นเอาจะสวยและเหมือนของนอกมากกว่าอ่ะคับ

ของ 0 มันเปนดำเงา ผมว่ามันดูหลอกๆตา แต่ก้อแล้วแต่ชอบนะคับ ลองดู

6. jeffy

jeffy Guest

0
    0
    0
    ถ้าเปงโครมดำมือสองราคาเท่าไรอะคับ

ถ้าเปงโครมดำมือสองราคาเท่าไรอะคับ

7. jang1328

jang1328 New Member Member

13
    0
    0
    โคม มือ2 ผมมีถอดเปลี่ยน นะครับ ขายให้ถูกๆๆ ไม่แพง 013996603

8. อยากรู้ว่าใช้โคมแท้ที่ติดรถมาเลยหรือเปล่าครับหรือว่าใช้ของเที่ยมทำอะครับ

9. ชาเขียว69

ชาเขียว69 New Member Member

24
    0
    0
    เพิ่มเติมๆ

แกะเอง พ่นเอง คับ ไม่ต้องง้อ0 :cool:

10. willy26

willy26 New Member Member

120
    1
    0
    ''งานสวยครับ พาไปทำบ้างจิ

11. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    เคยไปทำมาที่นึง แถวสุขาภิบาล ตอนนี้เขามีร้าน... น้ำเข้า บรรลัย พอไปถามแม่มบอกให้เปลี่ยนโคมใหม่ แล้วเอามาทำใหม่จะทำดี ใบ้ว่าชื่อร้านหมายถึงระยะทางควอเตอร์ไมล์อ่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้