ถามต่อจากวันก่อน

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย kazami001, 22 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kazami001

kazami001 New Member Member

5
    0
    1
    คือที่ผมถามไปคั้งที่แล้วก็คือกำลังจะจองแจสมาเล่นซักคันคือยังไงก็เอาวีเท็คอะคับ จากที่ดูในเวบบอดผมก็เลยยังตัดสินใจไม่ได้ว่าจะเอา A/T กะM/Tตัวใหน เอามาเล่นจะดีกว่ากันคับช่วยตอบทีนะคับเพราะผมเห็นแต่เอาตัวidsiไปเซ็ทโบกันแล้วตัววีเท็กเซ็ทโบได้ป่าวคับแล้วมันจะต่างกันตรงใหนระหว่างวีเทดA/TกะM/T แล้วเกียรตัวใหนดีกว่ากันคับเพราะซื้อทังทีไม่อยากผิดหวังอะคับขอความรู้จากพี่ๆชาวFit ช่วยแนะนำด้วยนะคับจะได้เอารถมาขับซักที

2. Apple

Apple New Member Member

575
    8
    0
    ผมไง Vtec+Turbo ทำได้ครับไม่ต้องห่วง ห่วงแต่เกียร์ต้องเป็นแมนวลเท่านั้นแหละ แถมแมนวลยังต้องเอามาแปลงเลยไม่งั้นก็ไม่อยู่อีกอยู่ดี :D :D :D :D :D :D :D

3. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    ตามนั้นคับ

4. djgolf69

djgolf69 New Member Member

207
    1
    0
    ตามไปคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้