มาช่วยกัน ภาวนาหน่อย

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย kukjung_4654, 8 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    คือเห็นว่าฝนมันตกกันทุกวันเลย ที่ชัยนาทมันตกมา 3 วันติดแล้ว แต่ไม่รู้ว่ากรุงเทพ เป็นจังได๋บ้าง
    ฝนตกบ้างไหม ขอให้วันงานอย่าได้ตกเลยขออากาศดีๆ แดดอย่าออกมาก มันร้อน
    ใครมีสาวบริสุทธิ์ก็หาไป ปักตะไคร้ด้วยนะครับ แก้เคล็ดสักหน่อย :D :D :D :D :D

2. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    สวบริสุทธิ์ ????? คนใกล้ตัวไม่มีเหรอกั๊ก ...... แถวๆพี่นี่ไม่เหลือแล้วละ โดนฟาดเรียบหมดแล้ว ...... ยิ่งถ้ารอบๆตัวพี่ช้างละก็ .....เกือบจะเป็นแม่เด็กกันไปหมดแล้วละ.....

3. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    พวกพี่เอาไปกันหมด แล้วผมจะหาที่ไหนได้ละครับเนี๊ย

4. TAR_No.30

TAR_No.30 New Member Member

146
    6
    0
    ช่วยภาวนาด้วยค่ะ มาแนะนำตัวค่ะ มาจาก AFTER ZEED RACING CLUB
    มาทักบอร์ดเราบ้างนะค่ะ

5. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0

ขอบคุณครับ ที่มาช่วยภาวนา จะเป็นการรบกวนมั้ยครับ
    หากจะชวนเป็นเกียรติไปร่วมสนุกในงานนี้ด้วย และหากเป็นไปได้ น้องกั๊ก เตรียมตะไคร้ให้แขกเราด้วยก็ดี น่ะ ความหวังที่จะไม่มีอุปสรรคธรรมชาติรบกวนจะได้ไม่มาย่ำกราย................
    แล้วว่างๆจะยกขบวนไปเยี่ยมเยียนน่ะครับ บ้านใกล้เรือนเคียงกันนี่เอง
    :cool:

6. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    ไม่ไหวเลยพี่ต๊อก เห็นสาวๆมาตอบไม่ได้เลยนะพี่ หูงี้ ดำเมี่ยมเลย อิอิ
    น้องๆ พี่ช้างเลยนะเนี่ย

7. โอ๊ต MIDWAY

โอ๊ต MIDWAY New Member Member

496
    7
    0
    เรื่องอะไรกันนี่......ผมเห็น...คุยกันเรื่องฝนตก..หลบหลีกธรรมชาติ...อยู่ๆ..ก็เข้าร่ม....ซะงั้น.........ไม่ได้เลย.............เห็นสาวๆ..ไม่ได้เลย...........อิ+อิ+อิ

8. kukjung_4654

1,243
    10
    0
    รายงานสภาพอากาศจากกรม อุตริ ชัยนาท
    วันนี้ท้องฟ้าแจ่มใส ฟ้าเปิดกว้างเหมาะสำหรับแข่งรถ จริงๆ

9. kittio

kittio New Member Member

750
    8
    0
    มันมาตกในกรุงเทพฯ แทน
    ฝนตกปรอยๆ แต่เช้าเลย น่าเป็นห่วงจริงๆ

10. BOBBY_IN_LOVE!!

BOBBY_IN_LOVE!! New Member VIP Member

929
    6
    0
    พรุ่งนี้เจอกันครับผม

11. NuchyRacing

NuchyRacing New Member VIP Racer

303
    14
    0
    ส่วนใหญ่ถ้าในเมืองตก นอกเมืองจะไม่ตกนะ
    ต้องรอดูกันค่ะ

12. jear

jear New Member Member

7
    0
    0
    ผลเป็นไงครับ

13. oke_hiway

oke_hiway New Member VIP

370
    10
    0
    เยี่ยมคับวันงานฝนไม่ตกจิงๆด้วยคับทั้งๆที่วันศุกร์ผมวิ่งมาจากกำเเพงฝนตกเกือบตลอดทาง

ฟ้าฝนเป็นใจตจิงๆ สงสัยกั๊กเเอบเอาสาวๆver gin มาเซ่นเเน่เลยอิอิ

14. kukjung_4654

1,243
    10
    0
    ถ้ามาพร้อมผมสงสัย จะไม่รอดผมแล้วละครับ โอ๊ค 555

15. oke_hiway

oke_hiway New Member VIP

370
    10
    0

เอิ๊กๆนั่นอ่ะดิ คงไม่เหลือถึงผมอ่ะ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้