ขอความคิดเห็นเรื่องท่อด้วยคับ

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย NONLIMIT, 26 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NONLIMIT

NONLIMIT New Member Member

59
    0
    0
    :rolleyes: คืออยากจะถามว่า Jazz AT ควรใส่ท่อแบบไส้ตรงหรือไส้เยื้องดี และแบบไหนดีกว่ากัน เอาแบบวิ่งๆ อ่ะคับ ขอบคุณคับ:sad:

2. Apple

Apple New Member Member

575
    8
    0
    ใส้เยื้องใส้ย้อน เท่านั้นครับ นอกนั้นไม่รับประกันความแรง :D :D :D :D :D :D :D

3. kui white96

kui white96 New Member Member

97
    2
    0
    ผมไม่เคยลองใส่ใส้ย้อนเลยนะครับ

แต่ชุดing ก็ใส่ท่อสปูนก็ได้นะครับ ผมก็ใส่อยู่ วิ่งก็โอเค

แต่อย่าให้ใหญ่เกินนะครับ ผมจำไม่ได้ว่าสปูนขนาดเท่าไหร่

แต่เปลี่ยนมา 2ใบแล้ว ก่อนใส่สปูน ใส่ 5zigen จำขนาดไม่ได้เหมือนกัน

สปูนวิ่งดีกว่า เท่าที่ผมใช้มา โดยส่วนตัว

4. KENTENS@I

KENTENS@I New Member Member

535
    26
    0
    ใส่ spoon แล้ววิ่งสุดได้เท่าไหร่ครับ ผมหาท่อใส่ Jass เหลืองอยู่

5. Ekq_SunG_FitGD1

Ekq_SunG_FitGD1 New Member Member

40
    0
    0
    ส่วนใหญ่ก็แนะนำไส้ย้อนกัน แต่ก็เห็นใส่ตรงกันทั้งนั้น อาจเป็นเพราะเสียงด้วยมั้ง ผมว่าอันนี้ก็แล้วแต่ชอบครับ

6. NONLIMIT

NONLIMIT New Member Member

59
    0
    0
    ขอบคุณสำหรับทุกความคิดเห็นคับ อีกหนิดคับ ไส้ตรงเนี่ยเสียงจะดังกว่าไส้ย้อนใช่ม่ะคับ แต่ไม่วิ่ง;) ;) ;)

7. Bbo-at

Bbo-at Member Member

240
    5
    18
    ดังกว่า

โล่งกว่า(สำหรับAT)

8. jazz_sport

jazz_sport New Member Member

8
    0
    0
    แวะมาเก็บความรู้คับ

ว่าจะเปลี่ยนท่อเหมือนกัน

9. Suphakrit

Suphakrit New Member Member

67
    2
    0
    ผม at ใส่ ไส้ตรงอยู๋ครับ ช่วงรอบต้นสู้ไส้ย้อน ไม่ได้ แต่ปลายนี้ชอบมากครับ จี๊ด เลย
    ถ้าขับในเมือง ไส้ย้อนดีกว่ามั้งครับ เพราะผมต้องลุ้นทุกทีเลยแบบ ว่ารอรอบ แต่มาแล้ว วืดเลย (ประม่านสามพันรอบอะ)

10. teeZX

teeZX New Member Member

56
    2
    0
    ตามนี้เลยอ่ะครับ เหมือนกันเลย:D :D :D

11. kui white96

kui white96 New Member Member

97
    2
    0
    ไส้ตรงนี่ ผมว่ามันอยู่ที่ขนาดด้วยนะครับ

ตอนแรกที่ผมใส่ 5zigen รอบต้นอืด มาปลาย

เปลี่ยนมาใส่สปูน รู้สึกมาไว้ขึ้นกว่าเดิมเลยนะครับ

ไม่ได้เชียร์สปูนนะครับ แต่ผมว่ารอบต้นมันเหมือนไม่ต้องรอ นะครับ

(ความรู้สึกส่วนตัวที่ใช้)

ถ้าใส้ในยิ่งใหญ่มันก็จะมารอบสูงๆๆ นะครับ เพราะรู้สึกว่า ใส้ของ5zigen จะใหญ่กว่า ใส้ของสปูน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้