ควันครับพี่น้อง

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย GT_82, 21 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GT_82

GT_82 New Member Member

44
    0
    0
    พี่ๆ ครับ เวลาเร่งเครื่องควันดำมามากโคร...เลย บางทีควันก็มาบ้างไม่มาบ้างด้วยครับครับไม่รู้มันเป็นยังไง บางทีก็ดังแก็ก ๆ ด้วย กินน้ำมันด้วย แต่ไม่กินน้ำมันเครื่อง ใครรู้ช่วยผมด้วย

2. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    กินน้ำมันมากเลยใช่ไมครับ

3. เก่ง doraemon

เก่ง doraemon New Member Member

14
    0
    0
    ดูสาย Vaccuum ตรง solinoid บูสไฟฟ้า ของผมมันหลุด บูสไหลด้วย
    ควันดำปี๋เลย เพิ่งเป็นเมื่อวันก่อน

4. nUn_Su

nUn_Su New Member Member

458
    0
    0
    น่าจะลองเซ็คโค๊ตดูก่อนน่ะ...อาจจะมีปัญหาที่เซ็นเซอร์บางตัวก็ได้น่ะ ของผมเคยเป็น

5. ชาร์ปละลายครับเป็นอาการเริ่มแรกครับ

6. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    มันรุนแรงขนาดนั้นเลยหรือครับ
    คงไม่ถึงขนาดนั้นหรอก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้