คุณว่าอเมริกันกับญี่ปุ่น ชาติไหนเทคโนโลยียานยนต์ใครเก่งกว่ากันครับ

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย MEGA, 2 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MEGA

MEGA Guest

0
    0
    0
    คุณว่าอเมริกันกับญี่ปุ่น ชาติไหนเทคโนโลยียานยนต์ใครดีกว่าครับ

ผมว่าอเมกานะ

2. bastard14

bastard14 New Member Member

67
    1
    0
    อ่า ความเห็นส่วนตัวนะคร๊าบบ

ผมว่า ญี่ปุ่นเด่นเรื่องแนวคิดและไอเดียใหม่ๆ ส่วนเรื่องเทคโนโลยีและวัตถุดิบน่าจะต้องยกให้อเมริกาครับผม

3. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    เรื่อง เทคโนโลยียานยนต์ใหม่ๆ ต้องยกให้ทางเมริกาเค้าเลยคับ . .

ญี่ปุ่นก็ไม่เเพ้กันนะคับในเรื่อง เทคโนโลยีของญี่ปุ่น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้