ยังอยู่กันครบไม๊ครับ นั่งดูรูปเก่าๆแล้วคิดถึง

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย Oatzman Pow, 15 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Oatzman Pow

Oatzman Pow New Member Member

37
    0
    0
    ส่วนกระผมยังไม่ตายน้ะครับ

0813544824
    0830478481.

ตามนั้น

2. up to you

up to you New Member Member

35
    1
    0
  3. NuNg NX

NuNg NX New Member Member

42
    0
    0
    คนยังอยู่พี่...แต่รถใกล้ตายและ....รวยยังพี่....รวยแล้วอย่าลืมผมนะ รักนะจุ๊บๆๆๆๆ

ปล.ใช้รถอะไรอยู่อ่ะ ยังใช้เซฟิโร่อยู่ป่าว หรือว่าเบนซ์ เฟอรารี่ ลิมโบกินี่ BM....X !!.?..!..?!

4. jnismo

jnismo New Member Moderator

149
    7
    0
    อยู่คร้าบบบ

5. Oatzman Pow

37
    0
    0
    ยังนิสสันเหมือนเดิม แต่เป็นเอสามๆ กับ นีโอ

แต่ยังจนเหมือนเดิม

ว่างๆมีตติ้ง เจอกัล

มาแถวนี้บ้างดิกั๊บ

ทำงานวันเสาร์ ไกลๆไปไม่ได้

ตามนั้น

6. NeXer

NeXer New Member Member

235
    1
    0
    ไม่เจอนานมากๆแล้วนะครับ

7. chit

chit New Member Member

732
    0
    0
    เห็นเข้าตอบใน cef-thai ใช่ป่ะครับ

8. Oatzman Pow

37
    0
    0

ครับ

แต่ไม่เล่นบอร์ดอื่น เล่น Freestyle อย่างเดียว

9. pek_photo

pek_photo New Member Member

4,594
    1
    0
    หวัดดีครับ..............

10. Oatzman Pow

37
    0
    0

สวัสดีครับ

ผมโอ๊ต

11. chit

chit New Member Member

732
    0
    0
    เจอกันได้ครับ อยู่แถวหนามบินป่ะครับ/ผมอยู่บางนา..

12. Oatzman Pow

37
    0
    0
    อยู่เลียบวงแหวนครับ

เอ่อ เจอกันได้เนี่ย หมายความว่า พบปะ หรือ ซัดรถกันครับ

ผมไม่แน่ใจว่าเคยเจอกันหรือป่าว ไม่ค่อยได้ไปMeeting เพราะเสาร์งานยุ่งครับ

ส่วนเรื่องจะซัดรถกัน คงจะแย่ครับ ตอนนี้ใช้รถเดิมๆ แข่งเข็นพอไหวครับ

รอแป๊บครับ เดี๊ยวคงได้ซัดด้วย กำลังเอารถ Laurel วางเครื่อง 26 โบคู่อยู่

เสร็จแล้วได้เจอกันสมใจครับ เหอๆ

ตามนั้น

13. NeXer

NeXer New Member Member

235
    1
    0
    ต้องนับวันรอรถพี่เสร็จซะแล๊นนนนน.....

14. Oatzman Pow

37
    0
    0
    มาแถวๆบ้านผมบ้างน้ะครับ

คิดถึงทุกคน จุ๊บๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้