รูปติดตั้งอินเตอร์และเดินท่ออินเตอร์(ในรถตู้)

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย jackie101, 15 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jackie101

jackie101 New Member Member

346
    0
    0
  2. numphu

numphu New Member Member

12
    0
    0
    งานปราณีต ดีคับติดตั้งได้สวยมากเลยคับดู เรียบร้อยดี สงสัยเจ้าของอยู่รถคุมตลอด....อิอิ ว่าแต่ล้อที่ใส่สวยจังเลยนะคับ

3. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    แหล่มเลย....อินเตอร์วางสวยมากครับงานเนียนสุดๆชอบๆ:cool: (ผมว่าทะเบียนรถโทรมไปหน่อย)

4. นะโม

นะโม New Member Member

142
    0
    0
    อิอิ ทะเยนรถโทรมไปหน่อย

เพราะว่าเจ้าของรถ ชอบรุมโทรม อ่ะครับ

อิอิ

สวยดีครับ แต่เลิกรุมโทรมน่ะครับ มีเพื่อนๆมาทักแล้วอ่ะครับ

5. jackie101

346
    0
    0
    ขอบคุณมากเลยครับ สำหรับคำติชม
    ส่วนเรื่องป้ายทะเบียนจะได้ไปแก้ไขครับ

6. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    สวยๆ...โทษทีตูนที่ไม่ได้ลงรูป โดนตูนลงตัดหน้า ซะแล้ว...พอดีเสาร์-ทิด ไม่อยู่ไปกำแพงเพชรมา...

7. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    เห็นแล้วตาร้อนเลยอยากได้มั่งแต่ไม่มีตัง ฮือๆๆๆ
    เออ ตูนไอ้ตัวที่อยู่บนคอน้ำมันคืออะไรอะ รถผมไม่เห็นมี
    แล้วก็ชอบลิ้นหน้าด้วยสวยกว่าของผมอีก

8. san leo

760
    2
    0
    ป้าชอบลิ้นตูนหรอ...อิอิ

9. jackie101

346
    0
    0
    ตัวที่อยู่บนฝาครอบวาล์วมันคือหม้อน้ำเสริม
    อีกใบนึ่งครับ ทำให้ระบบน้ำ วนดีขึ้นความร้อน
    ลดลง และยังป้องกันฝาแตกได้อีกด้วยครับ
    :D

10. Car Is Life

Car Is Life New Member Member

158
    1
    0
    โหดดดดด ดีคับ รถพี่ตูน หัว กะ สี เดียวกะผมเลยคับบ ของผม 9 ฌ คับ

11. jackie101

346
    0
    0
    หัวจรวดรุ่นแรก รุ่นอนุรักษ์ ถึงจะเก่าแต่เร้าใจ อิอิ

12. MOTE 3L-GTE

MOTE 3L-GTE New Member Member

2
    0
    0
    งานเนียนสุดๆ รถผมก็ทำที่ร้านนี้แหละไม่ผิดหวังเลยครับ

13. san leo

760
    2
    0
    ว่าแต่รูปแรกใครถ่ายอ่ะตูน....ถ่ายมาดูเหมือน ....ตัวตาหวานเลย.....แต่ก้อสวย ดูแล้วคิดถึงคันเก่าเลย

14. jackie101

346
    0
    0
    นายแชมป์เป็งคนถ่ายให้ครับบบบ :D :D :D

15. urvan

urvan New Member Moderator

423
    0
    0
    พี่สันไปอำเภออะไรมาคับ เสาร์อาทิตย์ที่ผ่านมาพอดีงานเข้าเขาเหมาไปอำเภอ ขาณุ กำแพงเพชร ไปงานแต่งครับไปเต็มคัน กดไป 140ตลอดทางไปกับจอย

16. นะโม

นะโม New Member Member

142
    0
    0
    สวยดีครับ ตูน

รถคันนี้เป็น hiace ครบๆอีกหนึ่งคันอ่ะครับ

ขอชมครับ

ด้านในรถอุปกรณืต่างๆเพียบ รถเก๋ง บางที งง ไปเลยครับ

ของครบๆๆๆ

ขอยืมเกจ์วัดมาติดรถสักสองตัว ได้ป่ะคร้าบบบบบบบบบบบบบบ อิอิ

17. san leo

760
    2
    0

ผมไป อ.ขลุง มา เอากระบะขนมอไซค์ไปส่งเพื่อนคับ...แชมป์.. ....

18. san leo

760
    2
    0
    ผมขับไปแค่ 100 ถึง 110 เร่งแซง รถมันวิ่งได้แค่นั้นก้อสั่นแล้ว ยังงงอยู่รถก้อใหม่วิ่งได้น้อยจังเป็น ตัวก่อนดราก้อนอาย
    แต่ประหยัดน้ำมันดี ไป-กลับ 1400 วิ่ง ประมาณ 700 กว่า โล

19. jackie101

346
    0
    0
    สองตัวจะพอเหรอพี่ เอาไปทั้งชุดเลย
    ผมคิดไม่แพงหรอกครับ (ไม่เกินแสน) 5555

20. anty

anty New Member Member

116
    2
    0
    งามจัง

21. KM10

KM10 New Member Member

263
    1
    0
    เนียนมาก..ทำไปได้ ชาว Van Oniy Club ไม่ธรรมดาอยู่เเลนๆๆๆๆ:eek: :eek: :eek:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้