s15 ในclip video นี้ใส่blow-off ของไรอาครับช่วยตอบกันทีครับเสียงเพาะดี คันสีแดงอะครับคันแรกอาครับรอใ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย bigboymai, 24 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bigboymai

bigboymai New Member Member

11
    0
    0
    s15 ในclip video นี้ใส่blow-off ของไรอาครับช่วยตอบกันทีครับเสียงเพาะดี คันสีแดงอะครับคันแรกอาครับรอให้จบไตเตลก่อนนะครับ
    http://www.dailymotion.com/visited/s...o-drift-battle

เห็นมีคนว่าตัวHKS SQV หัวเบนส์แต่ที่ผมเคยได้ยินมันไม่ใช่อย่างงี้อาครับ

2. Piruwat

Piruwat Member Member

148
    2
    18
    Link ไม่สมบูรณ์ อ่ะคร๊าบบบ

เข้าดูไม่ได้ค๊าบบ

... <== ตรงนี้อ่ะครับ

3. bigboymai

11
    0
    0
  4. bigboymai

11
    0
    0
  5. JiMmY_DioZ

JiMmY_DioZ Member Member

218
    2
    18
    น่าจะ SQV นะครับ เปลี่ยนหัว แล้วตั้งสปริงแข็ง มันจะขาย 2 จังหวะอ่ะครับ

6. Van de Trust!!

Van de Trust!! New Member VIP

424
    9
    0
    พี่ใหม่งับ ป่มอยากได้สเกิร์ตหลังโบเม็กซ์ของพี่จังงับ
    ไม่กล้าติดต่อไปเท่าไหร่เลยงับกลัวพี่ไม่ค่อยสะดวกงับ

อ ย า ก ไ ด้ จั ง งั บ T _ T

พี่สะดวกมะไหร่โทรบอกป่มหน่อยนะงับที่เบอร์ 081-4420771 งับ
    ขอบคุงงับพี่ ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้