ขอดูรูป TBO 1,2,3 หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Club A31' เริ่มโดย Italian Job, 21 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Italian Job

Italian Job New Member Member

31
    0
    0
    รบกวนเพื่อนในคลับที่มีรูป TBO 1,2,3 ช่วยโพสหน่อยครับ อยากรู้อันไหนเป็นอันไหน จะได้ไปซื้อถูกครับ:D

2. notebabu

notebabu New Member Member

131
    0
    0
    ลิ้นมันจะค่อยแหลมออกมาเรื่อยๆอ่ะครับ

3. TBO 3 คับ..จาเหมือนกับ EBO 3 ด้านบนมั่กมากกกก....

..ขออนุญาตเจ้าของรูปด้วยคับ

4. skyro

skyro New Member Member

78
    0
    0
    ข้างบนนั่นก้อ TBO3 พ่อคุ๊ณณณ แต่ร้านนั้นเค้าคงพิมพ์ผิดเฟ้ย 555+

5. GuMmY

GuMmY New Member VIP

511
    10
    0
    น๊าเค้าเมาตลอด เลยเลอะเลือนแบบนี้แหละคับ ตามวัย

ฮี่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

:D

6. น้ากัมนี่.. เด๋วปั๊ดฉอยตรูดซะร่อก!!! :D

... ดูดีๆจิน้า.. แถมยังมีหลายสำนักที่ลงรูปทั้ง EBO3 และ TBO3 คู่กันให้เห็นแบบแจ่มๆ..:rolleyes:

7. skyro

skyro New Member Member

78
    0
    0
    ยอมมันดีกั่ว หุหุ

8. Italian Job

Italian Job New Member Member

31
    0
    0
    ..

แล้วซื้อกันที่ไหนล่ะครับ ที่งานค่อนข้างเนียนหน่อยอ่ะ:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้