Mini Meeting ที่มุมสบาย by d-corner

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย jamie, 15 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jamie

jamie New Member Member

24
    0
    0
    ฤกษ์งามยามดี นัดมิตติ้งย่อยๆ พอเป็นกระสัย :lol:

2. bunphot2000

bunphot2000 New Member Member

555
    0
    0
    มิตติ้งย่อยๆครั้งนี้ พี่นนท์ได้ไฟ led ในเเก๋งไปสมใจอยากแล้ว สว่างสุดๆเลยนะคับ ใครสนใจติดต่อนายโอ๊คเลยคับ

3. OhM Tg

OhM Tg Guest

0
    0
    0
    งานนี้เสียดายอยู่ไม่ได้นาน แต่ได้ยินว่ามีคนเมามากๆด้วย และเป็นนักข่าวด้วยอ่ะ หุหุ

มิตติ้งใหญ่เจอกานคร๊าบ

4. น้องปุ๋ม

น้องปุ๋ม New Member Moderator

367
    0
    0
    ขอบคุนครับลุงเจี๊ยบที่โทรมาชวน พอดีผมติดติวหนังสือกะเพื่อนอะคับ จาสอบแล้วอะคับ
    ^-^

5. bunphot2000

bunphot2000 New Member Member

555
    0
    0
    ไม่เป็นไรน้องภูมิ ไว้โอกาสห้นาค่อยเจอกันคับ

6. น้องบ๊วย

น้องบ๊วย New Member Member

103
    0
    0
    เห็นแล้วน่าอิจฉาเป็นอย่างยิ่ง

7. oakoak

oakoak New Member Member

165
    0
    0
    โอ๊ค

ผมก็ไม่รู้ว่าใครนะปุ๋ม เอ๋....แต่ก็คุ้นๆนะครับ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้