STICKER 11X CLUB

การสนทนาใน '11X Club' เริ่มโดย ART AE110, 24 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ART AE110

ART AE110 New Member Moderator

728
    2
    0
    เรื่องสติกเกอร์นะคับ พี่ๆน้องๆสมาชิกใหม่และเก่าท่านใดนะคับ

ที่อยากจะได้นะคับ ตอนนี้เหลืออยู่4 แผ่นนะคับ ใครจะเอาลงชื่อไว้นะคับ

แล้วไปรับวันงานแต่งงานพี่ใหม่นะคับ วันที่ 3 สิงหาคม 17.00 เป็นต้นไป

ราคา 100 บาทนะคับ รับของได้ที่ผมหรือน้องเอนะค๊าบบบ:)

2. Maxoutda

Maxoutda New Member Moderator

1,111
    1
    0
    งานแต่งใครอะ

triton plus ขอ 1 แผ่นดิท่านประธาน

3. Drinking_Water

Drinking_Water New Member Member

881
    0
    0
    ผมเอาด้วย คริคริ

4. ko1980

ko1980 New Member Member

494
    1
    0
    1ด้วยค้าบ .....ท่านประธานอาร์ท...

5. Bank115PowerHaus

Bank115PowerHaus Active Member Member

1,450
    10
    38
    ไมถูกจังอ่า

6. Drinking_Water

Drinking_Water New Member Member

881
    0
    0
    จัดไปๆ

7. Bowling11X

Bowling11X Member Moderator

373
    2
    18
    อ้าว....อย่างงี้ TRITON น้องๆPLUSก็ต้องขออีก1แผ่นอะดิครับ งั้นขอ1แผ่นด้วยท่านประธาน

8. [B]oy_[V]est9

[B]oy_[V]est9 New Member Member

586
    4
    0
    จัดกานไป

9. Tui Racing Development

Tui Racing Development New Member Member

229
    0
    0
    อาร์ตผมขอ 1 นะ จะเปลี่ยนฟิล์มจ้า.....:D

10. way 110

way 110 New Member Member

18
    0
    0
    พี่ครับผมอยู่ แพร่ อ่ะครับ ทำยังไงถึงจะได้สติกเกอร์เหรอครับ ที่แพร่คนแต่ง ae ก็มีเยอะอยู่เหมือนกันหง่ะครับเท่าที่เห็นๆอยู่ ขอความกรุณาด้วยนะครับ จะมีไหมที่ผมจะได้สติดเกอร์คับ

11. Tae111

Tae111 Member Member

294
    1
    18
    พี่ตุ้ย ฟิล์ม มันอยู่ข้างใน ส่วนติ้กเก้อเค้าติดข้างนอกม่ายช่ายหรอ...555:D

12. Tui Racing Development

Tui Racing Development New Member Member

229
    0
    0
    เจงดิ :p ปล่อยไก่ตัวเบ้อเร้อเลย :D

13. ART AE110

ART AE110 New Member Moderator

728
    2
    0
    เรื่อง สติกเกอร์นะคับ เราจะให้สมาชิกใหม่ 2 คนก่อนนะคับ
    คือ น้องโดมและคุณโก้นะคับ ส่วนสมาชิกเก่านะคับ เราจะดู
    ตามจุดประสงค์นะคับ

14. Drinking_Water

881
    0
    0
    ขอบคุนคับ

เบ่อเร่อเลย พี่ตุ้ย คริคริ

15. Bank115PowerHaus

Bank115PowerHaus Active Member Member

1,450
    10
    38
    โดมจะได้เท่แล้วโว๊ยยยย

16. boatae110

boatae110 New Member Member

54
    1
    0
    โบ๊ทขอด้วยนะคับ ท่านประธาน คงเอาไปติด vios แล้วแหละรอบนี้

17. Drinking_Water

881
    0
    0
    555+ อยากแหล่มบ้างๆ

18. ChuT-AE110

ChuT-AE110 New Member Member

574
    0
    0
    มีตังค์เติมน้ำมันหรอ ถึงว่าถูก :D :D :D

19. Drinking_Water

881
    0
    0
    โดนไปๆ 555+

20. ART AE110

728
    2
    0
    เรื่องสติกเกอร์ไม่ค่อยสำคัญเท่าไหร่หรอกคับ
    พวกเราอยากให้มามิตติ้ง กันมากกว่า มาเจอกัน
    มาทำความรู้จักกัน แล้วซักพักมิตรภาพก็จะเกิด
    แล้วสติกเกอร์ ก็จะตามมาคับ

จริงไหม น้องโดมกับคุณโก้ อิอิ:) :)

21. ko1980

494
    1
    0
    ช่าย...ลองแล้วจะติดจายครับ.....มาลองมีตติ้งหรือพูดคุยกันดูคับสนุกๆ+ขำๆ

ปล. ขอบคุณอาร์ทเรื่องติ๊กเก้อครับผม...อิอิอิ

22. cha-tia

cha-tia New Member Member

16
    0
    0
    ผมอยู่ชลบุรี มีMeeting หรือเปล่า จะไปร่วม ยิ่งแหลมแท่นยิ่งดีโดยเฉพาะคืนวันเสาร์

23. ko1980

494
    1
    0

ผมไปบ่อยเหมือนกันไม่ไกล กทม. .....บรรยาศดีครับ....ยิ่งศุกร์-เสาร์ มีคลับต่างๆมามีตติ้งเยอะเลย....
    ยังไงไว้มีโอกาสคงได้ไปจัดที่นั่นกันครับ :D :D

24. zeanmon

zeanmon New Member Member

11
    0
    0
    เสนอครับ....ถ้าสติกเกอร์ไม่พอ....ทำใหม่อีกสิครับ เพราะเห็นมีเพื่อนๆ สมาชิกอยากได้กันมากกกกกก
    ผมก็อยากได้เหมือนกัน.......เท่ห์ดี อิอิอิ

25. TANNOBODY

TANNOBODY New Member Member

43
    0
    0
    ผมก็ขอด้วยได้ไหมหว่า
    หรือว่าไม่ทันซะแล้ว

แต่วันงานแต่งคงไม่ได้ไปอะครับ
    เพราะว่าผมยังเด็กเกินไปครับ

26. Drinking_Water

881
    0
    0
    ถือว่าถูกคับ เพราะว่าติกเกอร์เอาไปก้อเท่านั้นไม่ได้ช่วยเพิ่มแรงม้าเลย

อีกอย่าง เอาไปแล้วแต่ไม่ได้รู้จักกัยคนในคลับ ก้อไม่รู้จะเอาไปทำไม
    อีกอย่าง มันก้อเท่อ่ะคับแต่ไม่รู้จักกะคัยเลย มันก้อเท่านั้นจิงๆอ่ะคับ

มาคุยกันรู้จักกันดีกว่าคับ ที่จิงเรื่องติกเกอร์ไม่มีคัยหวงหรอกคับ
    แต่ว่า เอาไปแล้วไม่รู้จักคัยเลยมันก้อไม่ได้อะไรขึ้นมาอ่ะคับ
    มาคุยกัน แลกเปลี่ยนประสบการณ์กันน่าจะดีกว่า ทำความรู้จักกันไว้

ยาวไปป่าวอ่ะ ถ้าคัยไม่พอใจในคำพูดผมก้อขอโทษไว้ด้วยคับ แต่ที่ผมพูดไปมันเป้นเรื่องจิงคับ

27. Tui Racing Development

229
    0
    0
    อยากเห็นหน้าสมาชิกใหม่ ว่างๆ มามีทติ้งด้วยกันนะครับ:)

28. TANNOBODY

TANNOBODY New Member Member

43
    0
    0
    เห็นบอกว่าจะอยู่กันแถวๆ ปตท วิภาวดี และ เจ็ท บางนา
    แล้วส่วนใหญ่อยู่ที่ไหนกันหว่า

แล้วรวมตัวกันทุกเสาร์หรือเปล่าครับ เวลาประมาณกี่โมงอะครับ

29. ART AE110

728
    2
    0
    ยังงัยขอพูดถึงเรื่อง STICKER นะคับ

อย่างที่น้องโดมว่าไว้ก็ถูกต้องนะค้าบ ลองถามพวกเค้าได้เลยว่า

กว่าที่เค้าจะได้ มาเค้ามามิตติ้งหลายครั้งอ่ะคับ แล้วเค้าถึงได้

ซึ่ง ทางคลับเรานั้น ไม่ได้เน้น ที่sticker อ่ะคับ ขอให้มีใจมาร่วมกัน

มามิตติ้งบ้าง แล้วมิตรภาพจะเกิดขึ้น

30. ART AE110

728
    2
    0

เรื่องนัดเจอตามปั๊มทั้ง 2 ที่นะคับ ตอนนี้ พวกเราไม่ค่อยมีเวลากันมากอ่ะคับ
    จึงไม่ค่อยได้มาเจอกันบ่อยเหมือนเดิม ยังงัยถ้ามีข่าวสารการมิตติ้งยังงัย
    จะแจ้งให้ทราบทางเวบนะคับ ติดตามข่าวสารได้เลยนะค๊าบบ:)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้