AE86 บ้านเรา สภาพเดิมๆ หายากปะครับ พี่น้องครับ

การสนทนาใน 'AE86ers' เริ่มโดย bed, 5 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bed

bed New Member Member

11
    0
    0
    อยากทราบว่าae86 บ้านเราหายากปะครับ อยากทราบ อะครับ

2. GDMN

GDMN New Member Moderator

602
    1
    0
  3. *-*ARMU*-*

*-*ARMU*-* New Member VIP

147
    4
    0
    มีน้อยมากเลยหรอคับแล้วพวกพี่ๆหาซื้อที่ไหนกัน หรือว่าสั่งเข้ามาคับ

4. bed

11
    0
    0
    แล้วพวกพี่ๆ ไปได้รถมาจากไหนกันบ้างอะครับ ไปตามพาที่จังหวัดไรอะครับ ไอ้ae86 ผมเคยเห็นตัวเป็นๆ ครั้งเดียวเองครับ ตั้งแต่เกิดมา เหอๆๆ

5. GDMN

602
    1
    0
    ก็หาจากหลายๆที่นะ ต่างกรรมต่างวาระ
    ผมยังได้ยินว่ามีมาให่ซื้อขายอยู่บ้างนะ
    นานๆทีแต่ก็เรื่อยๆนะ บางปีก็เงืยบ
    บางปีก็ หลายคัยติดๆกัน
    บอกอยากนะว่า ได้มาไง
    อย่างผมก็เอ่รถไปแลกเขามา
    บางคนก็ได้มาถูก บ้างก็แพง
    ครับ พูดอยาก

6. bed

11
    0
    0
    ไอ้AE86ก็กลายเป็นของ โบราณที่หายากไปซะงั้น เหอๆ แต่ยังไงผมจะลองหาๆดู ไม่แน่น่าจะเจอครับพี่น้อง แต่รถพี่ GDMN ผมเห็นในหนังสือแต่งได้ใจผมมากๆๆ ตัวเครื่องสุดจริงๆ พี่น้องไปเอาแบบจากไหนอะครับ อยากรู้จัง

7. GDMN

602
    1
    0
  8. icezaa

icezaa New Member Member

11
    0
    0
    หาไม่ยาก ครับ แค่ มี เงิน รวย เข้าไว้ อะไรมันจะหายากจริงไม๊

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้