ถามเรื่องสายต่างๆของ front alpine

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย ooauoo, 3 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ooauoo

ooauoo New Member Member

31
    0
    0
    เป้น alpine M6305 ตัวเก่า ที่คลุมกล่องแบบเก่าที่ไม่ใช่ Ai-net ลืมถ่ายหน้ามา

อยากทราบว่า ชุด 1 กับ 2 เป็นสายสำหรับอะไรเพราะมันไม่มีบอกไว้ ไล่เจอเองก็แค่ ไฟ กับ ลำโพงอีก 4 ชุด

ตามรูปครับ ใครทราบบ้างครับ รบกวนที ขอบคุณคร้าบบ

2. ooauoo

ooauoo New Member Member

31
    0
    0
    ตัวคล้ายแบบนี้เลยครับ เป๊ะะ

ขอบคุณภาพของคุณ รูนเสรีไทย65

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้