ดีคับ ผมขอเข้าคลับด้วยคนนะครับ

การสนทนาใน 'Celica Club' เริ่มโดย ลูกกอล์ฟ, 9 กุมภาพันธ์ 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ลูกกอล์ฟ

ลูกกอล์ฟ New Member Member

81
    0
    0
    ผมขอเข้าคลับด้วยคนนะครับ คือผมซื้อรถต่อจาก พี่กัน มาน่ะครับ รับผมเข้าคลับอีกซักคนคงไม่เป็นไรนะครับ ชื่อ ลูกกอล์ฟ ครับ เรียนที่ ม.สยาม น่ะครับ

2. thongy

thongy New Member Member

34
    0
    0
    อ้าวประธานไปไหนหล่ะเนี่ย:D

3. Aey Celica

Aey Celica New Member Member

94
    0
    0
    ยินดีต้อนรับครับ :)

4. ลูกกอล์ฟ

81
    0
    0
    เอ่อ....... เห็นเคยบอกว่า ถ้าจะสมัครสมาชิกในคลับ ต้องจ่ายค่าสมัครด้วย 300 นิครับ ใช่มะ

5. BOND CELICA

BOND CELICA New Member Member

144
    5
    0
    เรียนม.สยามเหมือนกันครับ

6. ลูกกอล์ฟ

81
    0
    0
    พี่ก็เรียน ม.สยาม หรอ ดีจัง เรียนปีไรคับ คณะไรหรอ
    ผมเรียนปี1 คณะ บ.คอม ครับ
    แล้วเล่น m คุยกันนะครับ

7. ลูกกอล์ฟ นี่ ใช่ ลูกกอล์ฟ น้อง เกรซ รึเปล่าครับ

8. BOND CELICA

144
    5
    0
    บริหารคอมก็เคยเรียนครับ แต่ตอนนี้เรียนนิเทศ เพราะเจอเขียนโปรแกรมแล้วไปไหวอะครับ เรียนนิเทศใช้Dream Weaver ง่ายกว่าเยอะเลย ตอนนี้ก็อยู่ปี3แล้วครับ ว่างๆลองขับไปหลังมอ.ครับเผื่อจะเจอ ที่นั่นเค้าคุ้นเคยกับรถพี่กันดีครับ

9. exmo

exmo New Member Member

13
    0
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

10. ลูกกอล์ฟ

81
    0
    0
    ใช่ครับผม

11. ลูกกอล์ฟ

81
    0
    0
    ใช่ครับ ลูกกอล์ฟ-น้องเกรซ

12. ลูกกอล์ฟ

81
    0
    0
    หลัง ม. ตรงไหน , วันไหนครับ เพราะส่วนใหญ่ผมเรียนเช้า เลิกเที่ยงครับ

13. BOND CELICA

144
    5
    0
    หลังตึก19ครับ ใต้ตึก ลองไปดูซักบ่ายๆคับพรุ่งนี้มีเรียนบ่าย2

14. kook_celica

kook_celica New Member Member

7
    0
    0
    ยินดีต้อนรับคับ มี meeting อย่าลืมไปนะคับ ซื้อรถต่อจากกันหรือคับ รถสวยนะคับ ซื้อไปรับรองไม่ผิดหวังคับรถทั้งสวย ทั้งดี

15. AMPM

AMPM New Member Moderator

252
    1
    0
    ยินดีต้อนรับครับ :)

ได้รถกันไปก็สบายเลย ไม่ต้องแต่งอะไรแล้วววว :D

16. BOND CELICA

144
    5
    0
    แถมเพิ่งฟิตเครื่องด้วยสบายเลยเหอะๆ

17. ลูกกอล์ฟ

81
    0
    0
    :p เหอะๆ ขอเป็นวัน พุธ-ศุกร์ ได้มั้ยคับ :p

18. ลูกกอล์ฟ

81
    0
    0
    เอ่อ แล้วที่ ม.สยาม มีคนอยู่ในคลับ กี่คนกันครับ

19. BOND CELICA

144
    5
    0
    ก็มีเรากะพี่กันนี่แหละ ต่อไปก็จะมีกอล์ฟด้วย

20. bank aie-ki

bank aie-ki New Member Member

80
    1
    0
    hi

ยินดีครับ

21. Kindani

Kindani New Member Member

81
    1
    0
    อุอุอุ ผมก็เพิ่งเข้ามาใหม่เหมือนกัน เข้ามาแบบนิ่มๆ ยังไม่ได้ไปสมัครอย่างเป็นทางการเลย แต่คงจะกลายเป็นรุ่นพี่ไปในทันที...ผมจบ ม.สยาม นิเทศ โฆษณาครับ รหัส 390460383 ...นานโคตรๆ คุณ BOND CELICA ครับ อาจารย์ พรพงศ์ วงศ์บุญเพ็ง สบายดีไหมเอ่ย?? ไม่ได้แวะเข้าไปเยี่ยม ม. ตั้งนานแล้ว อยากกินเตี๋ยวเนื้อในโรงอาหารจังอ่ะ :D :D :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 29 มิถุนายน 2006
  22. BOND CELICA

144
    5
    0
    โอ้ ต้องบอกว่าสวัสดีครับรุ่นพี่ ชื่ออาจารย์ผมจำไม่ได้หรอกครับ ส่วนใหญ่ผมจะจำแต่ชื่อเล่นอาจารย์ ก๋วยเตี๋ยวเนื่อก็ไม่รู้มีอยู่ป่าวคับเพราะผมไม่กินเนื้อ ว่างๆลองขับแวะไปที่มอดูครับ เดี๋ยวนี้มีให้เสียวเยอะ 555

23. Nath

Nath New Member Member

43
    0
    0
    ยินดีครับ

24. ลูกกอล์ฟ

81
    0
    0
    ผมนี่ต้อง สวัสดีด้วยคนครับ จะเรียกพี่หรือปู่ดีอ่ะ เรียกมะถูก พี่และกัน อิอิอิ
    สวัสดีครับ รุ่นพี่ส์
    พี่บอล ไอที่เสียวๆนี่อะไรอ่ะ อยากเสียวด้วยคน

25. Kindani

Kindani New Member Member

81
    1
    0

เฮ้ย!! ไม่ถึงขั้นปู่หรอกเฟ้ย ไม่ได้แก่ขนาดน้าน แค่ 20 หย่อนๆ เอง ว่าแต่คุณบอล ไอ้ที่เสียวอ่ะ อารายเหยอ...รีบกลับมาไขปริศนานี้ให้กระจ่างที เพราะแค่คิดคนเดียว ก็เสียวแว้ว:D

26. BOND CELICA

144
    5
    0
    ไม่มีไรครับ แค่ช่วงนี้ลมมันแรง + กระโปรงพีช 555

27. Bamboo_GEN7

Bamboo_GEN7 New Member Member

19
    0
    0
    ผมขอเข้าคลับด้วยคนจิครับ เคยเข้าไปสมัครใน www.celica-thailand.com ไงมะเหงสมัครได้ซะทีอะครับ ผมก็ซื้อรถมือสองมาเหมือนกันครับ

28. BOND CELICA

144
    5
    0
    ที่เวบCELICA THAILAND ต้องลงรายละเอียดให้ครบครับ
    กรุณาระบุบรายละเอียดของท่าน

Username (ที่สมัคร):
    ชื่อ-นามสกุล :
    รุ่นรถยนต์ที่ใช้:
    อีเมลล์:

แล้วรอเวบมาสเตอร์ติดต่อกลับเพื่อคอนเฟิร์มสมาชิกครับ

29. BOND CELICA

144
    5
    0
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้