สอบถามราคา RA29 หน่อยคับ

การสนทนาใน 'Celica Club' เริ่มโดย narokawayg, 18 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. narokawayg

narokawayg New Member Member

1,706
    16
    0
    ตอนนี้มันปะมานเท่าไหร่คับ

ชอบGen 1 มากๆ แต่ขอเปนตัวท้ายลาด

ถ้าไม่แพงมากจะหามาทำขับซักคันหนึ่งคับ

แล้วเรื่องอะไหล่สำหรับรถเก่าขนาดนี้ หายากขนาดไหนคับ
    ตามวรจักรยังพอมีให้เบิกมั้ย

อยากเล่นรถเก่าแต่ไม่มีประสปการณ์คับ

2. bank aie-ki

bank aie-ki New Member Member

80
    1
    0
    ราคามันแล้วแต่คนจะปล่อยอะครับ และก็แล้วแต่หาได้อะ แต่ที่เคยมีคนบอกมา ก็ 50.000 -60.000 ทั้งนั้น บางคนก็เจอสภาพไม่ดีก็ต้องมาทำอะ ส่วน วรจักร ก็จะมีพวกไฟเล็กๆน้อยอะ อย่างอื่นไม่ค่อยมีคราบ

3. narokawayg

1,706
    16
    0
    ที่ผมเจอราคาไม่กี่หมื่น ส่วนมากจะเปนพวก TA22-23 อะคับ สภาพนี่ก้อแทบจะนึกไม่ออกเลยว่าจะเริ่มจากตงไหน
    แต่อยากได้ตัวท้ายลาดอะคับ หาไม่ได้เลย เกรงว่าราคาจะแพงด้วย
    พวก ไฟรอบคัน ยังเบิกวรจักรได้ใช่ไหมคับ
    แล้วพวก ภายใน คอนโซล กรอบแอร์ ไมล์ อะไรพวกนี้ยังพอมีไหมคับ หรือต้องประมูลอีเบย์ลูกเดียว

4. Nath

Nath New Member Member

43
    0
    0
    ไฟรอบคัน นี่ ถ้าเจอก็แค่ กรอบไฟหรี่ ไฟ กับไฟหน้า ส่วนอื่นไม่มีแล้วครับ
    ภายในนี่ไม่ต้องหา ไม่มีแน่นอน ส่วนอื่น สั่งจากญี่ปุ่นเอาครับ

5. narokawayg

1,706
    16
    0
    ขอบคุณมากคับ

แต่ยังหาตัวท้ายลาดไม่ได้เลย เจอแต่คูเป้ สภาพย่ำแย่ซะส่วนมาก สวยๆก้อเปิดกันแพงจัง *-*
    อีกทางก้อกะลังมองลิฟแบคไว้เหมือนกันคับ

จะลองเล่น RETRO ดูคับ

6. Nath

43
    0
    0
    สนใจ gto ไหมครับ

7. narokawayg

1,706
    16
    0
    มอเตอร์ไซค์เหรอ

8. lazydog

lazydog New Member Member

16
    0
    0
    สงสัยหมายถึง มิตซู จีทีโอ ครับ

9. Nath

43
    0
    0
    ใช่แล้วครับ MITSUBISHI GTO หนึ่งใน รถย้อนยุค สะสม ของญี่ปุ่น
    เอารูปมาให้ดู เผื่อเป็นตัวเลือก อีกตัว

ในรูป คันสีเหลือง ขนาดใหญ่กว่านิดๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 3 สิงหาคม 2007
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้