หาล้อใส่ตูดเป็ดครับ AE111

การสนทนาใน '11X Club' เริ่มโดย BOSEAE111, 7 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BOSEAE111

BOSEAE111 New Member Member

3
    0
    0
    อยากถามว่าล้อมันต้อง หน้า กว้าง เท่าไหร่ หลังเท่าไหร่อะครับ คือจะเปลี่ยนไปใส่ 17อะครับ ตอนนี้ใส่ล้อเดิมอยู่ครับ พอดีมือใหม่ครับ ช่วยแนะนำด้วยครับ แล้วก็ต้อง OFF เท่าไหร่อ่ะครับ
    แล้วก็มีร้านไหนแนะนำมั้ยครับผม:D

2. Bank115PowerHaus

Bank115PowerHaus Active Member Member

1,450
    10
    38
    ถ้าอยากเล่น17 ไม่ติตซุ้มควรเลือกอ็อฟเส็ตสัก42คับ
    ส่วนลายก็ลองดูไปเรื่อยคับแล้วแต่ความชอบครับ

3. BOSEAE111

BOSEAE111 New Member Member

3
    0
    0
    ขอบคุนคับ แล้วมีร้านแม็กร้านไหนแนะนำเป็นพิเศษไหมครับ ล้อต้องกว้างเท่าไหร่หรอครับ 7 นิ้วป่ะครับ หน้าหลังอะครับ:D ชอบแบบเต็มๆหล่อๆอะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 กรกฎาคม 2007
  4. Chai108

Chai108 New Member Member

6
    0
    0
    สวัสดีครับ ผม AE110 ของเดิมคุณเป็ฯ toyota แม็กหรือเปล่าครับ ถ้าคุณเปลี่ยนล้อแล้ว สนใจขายของเดิมไหมครับ ผมจะเปลี่ยนเหมือนกันแต่อยากได้ แม็ก TOYO เดิมๆ

5. zeanmon

zeanmon New Member Member

11
    0
    0
    ช่วยแนะนำ...ด้วยครับ
    อยากเปลี่ยนแม็คเหมือนกัน .... เล่นแบบไหน รุ่นไหน ขนาดไหน...ถึงสวยครับ
    ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้