รอรูปมิตติ้งหน่อยนะจ๊ะ

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย nai_tot, 23 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    พอดีเครื่องที่บ้านมันลงรูปไม่ได้เดี๋ยวใหคุณ 8660 เค้าลงให้

หนุ่มๆ เป็นไงบ้างหายระบมกันหรือยัง ท่านที่ไม่ได้ไปอาจไม่ทราบ
    ชนกันเละ 3 หนุ่มแต่ไปรวมกันอยู่มุมเดียว รอบก่อนหน้าผมเห็นเขา
    ขับกันช้าๆ แต่ไหมรอบของเราเหมือนโกรธกันมาใส่กันสุดๆ
    ถ้าผมลงด้วยหมดเวลาแล้วไม่รู้จะขับได้ถึง 2 รอบหรือป่าวแต่ 3 หนุ่ม
    ฝีมือสุดๆ จริงๆ:confused:

2. 8660

8660 New Member Member

2
    0
    0
    มาแว้วกั๊บ รีบสุด กัวจะไม่ทันใจวัยโจ๋ อย่างป๋า อิอิ .....:p

3. nai_tot

471
    5
    0
    เร็วกันสุดๆ ถ่ายไม่ทันเลยไม่รู้ไปโกรธกันมาตั้งแต่เมื่อไหร่

เออ ตูนรถนายเสียงโหดมากกกกกก รถตู้นะไม่ใช่โกคาร์ท

4. aun_motec

aun_motec New Member Member

149
    0
    0
    น่าสนุกจังเลยนะครับ
    ถ้ามายติดงานก็ไปแล้วครับ
    เสียดาย

5. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    สนามอยู่ไหนอ่ะคับเดี๋ยวผมรวมพลเพื่อนๆไปแข่งมั่งๆน่าสนุกดีว่าแต่มันแพงป่ะ....
    (อยากดูรูปที่บอกว่าเอารถตู้ไปวิ่งคลอง5อ่ะคับน่าสนใจ)

6. นะโม

นะโม New Member Member

142
    0
    0
    ระบมไปหมดเลยครับ งานนี้ มันส์ดีๆๆ

ชนกันเละ

ขอบคุณทุกๆคนที่มาน่ะครับ

รวยๆๆๆๆทุกคน งานนี้ผมยังปวดตัวอยู่เลยครับ

อิอิอิอิ งานหน้า อย่าลืมให้เพื่อนๆๆๆๆมาสังสรรค์กันอีกน่ะครับ

ขอบคุณวัยรุ่น ช่างภาพ ด้วยน่ะครับ ที่มีรูปมาให้เราดูกัน

รูปเด็กนี่คุ้นๆน่ะครับ

7. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    ขอบคุณk8660 มากค๊าบ....ถ้าใครเข้ามาอ่านแล้วไม่รู้ว่าใครเด๋วบอกให้ว่าคือ(แฟนป๋า) ที่เอารูปมาให้ดู

ขับมันส์มากแข่งดุเดือดเลือดสาดดดดดดดดดดดดดด

ตาโอมเห็นลีลาการขับแล้วบอกว่าไม่เคยขับมาก่อน......ผมไม่เชื่ออ่ะ ขับบี้กับตูนมันส์มาก

ส่วนแชมป์หายไปเลยไม่รู้แผลหายยัง.....อย่างงี้ต้องเรียก.....กรุงเทพประกันภัยหรือป่าว555

8. san leo

760
    2
    0
    แต่รูปผมไมมันชัดจังถ่ายออกมาแล้วผอมดี......เด๋วเจ้าหนี้ มาเห็น แล้วตามถูกอ่ะดิ....อิอิ

9. urvan

urvan New Member Moderator

423
    0
    0
    งานนี้ซวยจรริงเลย เมื่อวานตอนเช้าประมาณตี5 กลับรถอยู่ดีๆมอไซค์แม่งฝ่าไฟแดงมาจกไหนไม่รู้ชนเข้าประตุด้านซ้ายรถผมเลยบุบนิดหน่อยแค่เป็นทางยาวแถมล้อmaxเป็นรอยอีกโครตซวยตอนที่มันหนีไปได้ซิ

10. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    กำเจงๆ

11. nai_tot

471
    5
    0
    เซ้งแทนเลย คิดเสียว่าคนไม่เป็นไรก็ดีแล้วรถซ่อมได้

เปลี่ยนแม็กใส่ขอบ 18 ไปเลย

12. san leo

760
    2
    0
    กำ....ดีแล้วที่เป็นรถ ตัวไม่เปงไร ถือว่าฟาดเคราะปาย

13. jackie101

jackie101 New Member Member

346
    0
    0
    นิดหน่อยแชมป์ เปลี่ยนล้อลายใหม่เลย
    เอาแบบก้านยกๆนะสีขาวด้วยก็ดี ชอบๆ

14. urvan

urvan New Member Moderator

423
    0
    0
    แงงง เงินไม่มีจะเปลี่ยนแล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้