@@_เอาคลิปมาฝากให้ชาวดริฟได้ชมกัน_@@

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย บักเสี่ยว, 1 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
  2. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    สงสัยไอ้คนขับรถถังก่อนเป็นทหารมันคงเป็นแชมป์ D1 มาก่อนแน่ๆๆเลย

3. lhong_bb008

lhong_bb008 New Member Member

3,009
    13
    0
    เยี่ยมครับ แล้วคุณแจ๊คข้างบนผม ไม่ดริฟบ้างเหรอครับ พอดีผมรู้จักกับพี่แจ๊คที่ขายรถต่อให้คุณแจ๊คอ่ะครับ
    แล้วผมเคยไปดูคุณแจ๊ควิ่งที่พีระด้วยครับ

4. วรฤทธิ์

วรฤทธิ์ New Member Member

42
    0
    0
    อ่อ ดูแว้วววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้