อยากใช้เบรคมือได้ครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป p[p[p[, 22 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    คือผมไปวางเครื่องมาแล้วเปลี่ยนเพลาท้ายของ crown มา คราวนี้เบรคมือไม่มีใช้ไม่รู้ที่ไหนรับทำบ้างให้เข้ากับคันดึงเดิม อยากเอาไปใส่เพิ่ม ขอฝผมรถไมตี้นะครับ ขอคำแนะนำครับ

1. ผู้รู้ครับช่วยเข้ามาตอบเขาหน่อยเร๊วววว

2. Redpanda

Redpanda New Member Member

158
    1
    0
    ผมว่า ไปซื้อชุดสายเบรคมือ ตามร้านอะไหล่มีขาย ให้ช่างไปซื้อดีกว่าเพราะเขาจะได้วัดระยะไปด้วย ช่างจะเดินสายให้ใหม่ ลองไปถามร้านอื่นดู บางทีร้านนี้อาจจะไม่เคยทำ หรือโก่งราคา:D

ความเห็นส่วนตัวนะครับ รอผู้รู้มาตอบอีกที:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 กรกฎาคม 2007
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้