อยากทราบรายละเอียดเรื่องมิตตี้ง กรกฎาคมน่ะคับ

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย <<< JobsilrA >>>, 17 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    เดือนนี้จะมีบ้างรึเปล่าคับ ผมอยากเสนอร้านอาหารน่ะคับ พอดีพี่ชายผมเป็นมาเก็ตติ้งอยู่ที่ร้าน hi halong ที่เส้นราชพฎกน่ะคับเป็นร้านอาหารเวียดนามเค้าอยากโปรโมตร้านอยู่ คืออยากได้ดารามายังงี้ เลยอยากเสนอว่าเอาคัยน้าที่อยู่ในคลับน่ะคับที่เล่นเรื่องน้องใหม่มาทานที่ร้านนี้วันมิตติ้งแล้วเดี๋ยวผมคุยกับพี่ชายเองเรื่องลด50เปอร์เซ้นคับ (ถ้าได้นะ) ฝากขอโทษที่ไม่ทราบชื่อสมาชิกด้วยนะครับ เข้ามาบ่อยแต่ไม่ค่อจำชื่อคัยน่ะคับ สมองไม่ค่อยดีในหัวมีแต่เหล้าค้าบบบบ รึว่าถ้าเดือนนี้ไม่มีคัยจะนอกรอบบอกผมด้วยนะคับ

2. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    คงจะม้ายมี มั้ง ครับ
    เพราะว่าแต่ ละ คน กรอบ กัน ถ้วนหน้าเลย เดือนนี้ T-T

ตังไม่มี หนี้ก็เยอะ
    เศร้า ใจ

3. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    คงจะมีเดือนหน้าคับ....ส่วนนายเอิ้กยังไม่ได้ติดต่อเลย.....ส่วนเดือนนี้คงจะเป็นแบบที่นายโอมว่าแหละคับ...

4. Phenic

Phenic New Member Member

1,053
    0
    0
  5. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    จน --------- เครียด ----- กินเหล้า ----- เอา..........ทุกวัน เหอๆ

6. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    ว้า ไม่ได้เจอซ้ากกกที อยากติดสติ๊กเกอร์แล้วน่ะค้าบบบ 55

7. <<Golf Devil>>

<<Golf Devil>> New Member VIP

504
    5
    0
    ก็เอา เป็นว่าอยากจะกินไรกันและไปที่ไหน แนะนำมาแล้วกัน รู้สึกว่าช่วงนี้ นายเอิ๊ก ม่ายค่อยว่างอ่ะ ติดเล่นละครเวทีอยู่คับ แต่ม่ายรู้ว่าเรื่องอะไร เอาว่าครายมีร้านเด็ดๆราคาม่ายแพงมาก อร่อยๆ
    แหมาะแก่สภาวะกรอบๆ ของกระเป๋าตังค์ แนะนำกันมาเลย เด๋วผมจะเซอร์เวย์สถานที่ให้ว่าน่าไปหรือว่าบรรยากาศ เป็นยังไง หรือครายมีรูปสถานที่นั้นๆก็เอามาโพสหรือว่าจะส่งเข้าเมล์มาให้ผม ทางผมและทีมงานจุ๊กกะดุ๋ย จะลองคัดเอามาโพสต่ออีกทีน่าจะดีกว่านะครับ ยังไงลองแนะนำกันมาแล้วกันนะคับ

ปล. อีเมล์ [email protected]

8. ohmmemy

1,077
    4
    38
    ปายกินก๋วยเตี๊ยวเป็ด ม่ะครับ ที่ร้านคอช้าง ถนนพุทธบูชา อิอิ

มะแพงๆ

9. <<Golf Devil>>

504
    5
    0
    มันดังไปถึง บางนาเลยหรอว่ะโอม

10. ohmmemy

1,077
    4
    38
    พี่รู้ จัก เหยอ อิอิ

11. <<Golf Devil>>

504
    5
    0
    อ้าว...อ้ายนี่ก็มันอยู่ไกล จากบ้านพี่ที่ไหนล่ะ

12. ohmmemy

1,077
    4
    38
    เหอๆๆ

อร่อย เน๊อะ พี่

คิดถึงแล้ว หิว เยย อิอิ

13. 406sR_SabA

406sR_SabA Member Member

131
    3
    18
    มีมีทติ้งเมื่อไรโทรมาบอกด้วยนะ........พี่กอล์ฟ
    เผื่อรถเสร็จทันจะเอาไปอวดครับ

14. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    ว้าว ๆๆ ...จะมีกิจกรรมกันแย้ว...เดือนหน้า..มีลุ้น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้