เห็นสกายไลน์รุ่นคุณกอฟในสาย2

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย alexsonic, 6 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. alexsonic

alexsonic New Member Member

59
    0
    0
    รุ่นเหมือนคุณกอฟ สีแดงอะครับ แต่คันนี้สีน้ำตาลเข้ม สภาพดีมากเลย จอดใกล้ๆอู่รถเมล์สาย79 ในพุทธมลฑลสาย2อะ ใครรู้จักบ้างครับ เห็นจอดใกล้ๆอู่ซ่อมรถเลย

2. tom_bk39

tom_bk39 New Member Member

53
    0
    0
    ผมไม่รู้รถใครนะ
    แต่ผมผมอยู่สาย2เหมือนกันและแอบรักSkylineมานานแล้ว
    อยู่โทคศะกัศครับ

3. GOF C110

GOF C110 New Member Member

319
    2
    0
    ช่วยติดตามกันหน่อยเร็ว

4. alexsonic

alexsonic New Member Member

59
    0
    0
    ไปดูมาล่าสุดไม่อยู่แล้วสงสัยซ่อมเสร็จ เอากลับบ้านไปละ

5. หรั่ง ^Hakosuka^

หรั่ง ^Hakosuka^ Member Moderator

593
    3
    18
    สงสัยโดนสอยไปแล้วมั้ง

6. o-bizaru

o-bizaru New Member Member

67
    0
    0
    ไม่เเน่อาจจะโดนสอยไปเเล้วเเบบลับๆ

7. Mick2252

Mick2252 New Member Member

57
    1
    0
    ผมอยู่สาย 2 เหมือนกานครับ คันข้างๆเนี่ย ล้อทอง เบรกแดงก้าบ เอิ้กๆๆๆ

อยู่ ซอยตรงข้าม อนุบาลอรุณรัตน์ เอิ้กๆๆๆๆ เคยเจอของใครม่ะรู้จอด ซื้อของอยู่ร้าน ฮาร์ดแวร์ อิอิ

8. Mick2252

Mick2252 New Member Member

57
    1
    0
    ผมอยู่สาย 2 เหมือนกานครับ คันข้างๆเนี่ย ล้อทอง เบรกแดงก้าบ เอิ้กๆๆๆ

อยู่ ซอยตรงข้าม อนุบาลอรุณรัตน์ เอิ้กๆๆๆๆ เคยเจอของใครม่ะรู้จอด ซื้อของอยู่ร้าน ฮาร์ดแวร์ อิอิ

สีเทาครับ อิอิ งามมั่กๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้