Dutsun stanza cs sport V.S. Toyota TE71 liftback ใครเก๋ากว่ากันครับ

การสนทนาใน 'Good Old Car' เริ่มโดย MuZaa, 22 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MuZaa

MuZaa New Member Member

16
    0
    0
    มีใครพอจะทราบประวัติคร่าวๆ ของสองรุ่นนี้บ้างไม๊คับ Dutsun stanza cs sport V.S. Toyota TE71 liftback เกี่ยวกับอายุ ปีที่ขาย ความยากของการหาอะไหล่ การวางเครื่องและการดัดแปลงอ่ะคับ
    สนใจสองรุ่นนี้อยู่คับ และพี่คนไหนจะขายก้อลงไว้ได้นะคับ ขอบคุณคับ

2. LBGT

LBGT New Member Member

3,305
    20
    0
    ผมใช้ liftback ไม่เคยใช้ stanza
    ไม่รู้ว่า stanza จะหาอะไหล่ ยาก ง่าย ขนาดไหน

ส่วนอะไหล่ liftback หลายๆชิ้นก้อยังพอหาได้
    บางชิ้นก้อ เข้าข่ายหายาก
    ถ้ามันวุ่นวาย ก้อต้องหาทางจับรุ่นอื่นมาแปลงใส่มั่ง
    คนเล่นยังพอมี ใน racingweb ก้อมีงามๆอยู่หลายคันนะครับ

3. MuZaa

MuZaa New Member Member

16
    0
    0
    ขอบคุณครับ ใจผมก้อชักจะเอนไปทาง ลิฟแบ็กเหมือนกันนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้