แนะนำร้านซ่อมแม็กหน่อยครับ (จะทำสีใหม่)

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย joji55, 21 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. joji55

joji55 New Member Member

705
    5
    0
    ล้อแม็ก
    1. ร้านที่ทำสีล้อแม็ก ปัดเงา อะไรพวกนี้
    2. ราคาต่อวงเท่าไหร่
    3. เวลานานไหม

อันนี้ใครเคยเป็นบอกหน่อยนะ มันจะมีกลิ่นท่อไอเสียเข้ามากับแอร์รถยนต์ (หมายถึงเวลาที่เราไปจอดจ่อตูดเขาอ่ะ) ลองเช็ดภายในรถไม่มีรููนะครับกลิ่นมันจะเข้ามากัยแอร์นะ ช่วยหน่อยนะครับ

2. >>5W.AUTO CAR<<

>>5W.AUTO CAR<< New Member Member

571
    18
    0
    ร้านที่ผมส่งทำอยู่ประจำประมาร900-1,000 คับ 4 วงนะคับ เวลาไม่เกิน 2 วันเพราะท่าเกินนี้ผมโทรไปด่าประจำ :D

3. joji55

joji55 New Member Member

705
    5
    0
    ร้านอยู่แถวไหนครับ มีเบอร์ไหมครับ รบกวนด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้