ใครเคยไปทำช่วงล่างมามั่งแล้วครับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย DON_SF, 26 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DON_SF

DON_SF New Member Member

636
    0
    0
    ใครเคยไปทำช่วงล่างมามั่งแล้วครับ พอดีผมอยากทราบราคาอ่ะครับ พวกลูกยางตาง บูชต่างๆ ลูกหมากต่างๆ แล้วไปซื้อที่ไหนกันครับ ใจจิงอยากจะอัดน่ะครับ แต่เปลี่ยนน่าจะทนกว่าใช่มั้ยครับ เพื่อนๆพี่มีร้านแนะนำมัยครับ ทั้งร้านอะไหล่ และก็ ร้านรับเปลี่ยนอ่ะครับ ขอบคุณครับ

2. ผมทำที่โชว์จุ่ง ตรงสุขุมวิท เปลี่ยนบูชและลูกหมาก หน้า หลัง ทุกตัวทั้งคัน 6พันกว่าบาท และโช้ค อัดไนโตรเจนที่ แจ็คโช้คอัพ ตรงลำสาลี คู่ละ พันบาท แต่จะกระด้างหน่อยน่ะ

3. DON_SF

DON_SF New Member Member

636
    0
    0
    ขอบคุณครับ โชว์จุ่ง อยู่ สุขุมวิทเท่าไรครับ แล้ว6000กว่าที่ว่าเนี่ย ของใหม่ใช่มั้ยครับ ไม่ได้อัดใช่ป่าว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้